Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa bosi na bosi wangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Safi, Mar 26, 2012.

  1. R

    Raia Safi Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bosi na mke wake wananishagaza sana.
    Nina miezi 6 tungu niajiriwe(opr manager)kampuni hii binafsi ya Muasia.
    Kila inapofika lunch time bosi huniomba nikamchukulie chakula nyumbani kwake kwa gari yake,awali nilona jambo la kawaida,baada ya kuzoeana na mkewe vituko vilianza,nikfika napewa chakula nile ndo niondoke na cha bosi! Siku moja alinilazimisha kumgono,nlipokataa akasema atamwambia bosi nlitaka kumbaka! Ikabidi niwajibike! Kitu cha ajabu zaidi kadri siku ziendavyo bosi anazidi kua karibu yangu hadi anataka niende matembezi ya usiku na mkewe ama akisafiri ananiomba nilale kwake,na leo anataka nimsindikize mkewe Nairobi! Kwakweli nashindwa nifanyaje,kazi naipenda kwani nalipwa vizuri,nalipiwa nyumba,private trans nk! Jamani nifanyaje kwani najihisi nabakwa!! Ushauri wenu nauhitaji jamani (kwa sasa nipo single ila nna girl friend nimpendae)
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Utakua umeajiriwa kwa kazi maalum ww! Wana watoto hao wanandoa?........ Mitihani mingine balaa!
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,583
    Likes Received: 3,819
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha.....nimecheka niliposoma jina lako!lol
     
  4. Bmsegeju

    Bmsegeju Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jilie vitu vyako uende zako. bosi yawezekena hana uwezo wa kum-do wife wake, so ameona ukimtumia wewe atakuwa kwenye mikono salama kuliko akienda mbali. na kwa taarifa yako, hiyo sio bahati mbaya, jambo hili wao walishalijadili kama wa-ndoa. akili yako iki-charge utachuma vingi kupitia K ya huyo mama.
    '' now eat your food yooo!!!!!!!!!!!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Unatumika wewe bila kupenda!
    Vipi huyo mkubwa ana watoto?
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sasa wewe sii tayari ulishaonja endelea tuu bana....alafu mie na wasiwasi jamaa hafunction vizuri so kaweka mazingira ya wewe kumridhisha mke....hamna mwanaume mwenye akili atakuambia ukalale nyumbani kwake wakiti yeye hayupo.....hapa kuna kitu huyo mume amepanga
     
  7. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kafara hiyo mkuu. Ukigonga tu huyo kitu, na wewe unasepa. Kaage kabisa kwenu.
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kijana, jitafutie kazi sehemu ingine taratibu na omba Mungu hilo pepo lisikukae kichwani ktk hiko kipindi, unaweza ukafanya jambo hilo ukategwa na kutendewa mambo mabaya sana utakayoyakukumbuka siku zote za maisha yako. Ukishapata kazi mpya, resign kwenye kazi yako ya sasa taratibu bila kuvuruga ndoa ya watu, utaumia.

    siku zote kumbuka kuwa mke wa mtu ni sumu !
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Piga kazi Comrade bosi wako mgonjwa huyo hayawezi majamboz fanya umtunzie heshima mkuu,du mkuu unabahati wewe
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama hawajaset ili wakutoe kafara basi katambike.

    Wahindi na wake zao wana uchungu, afu weye ngozi nyeusi umle bure bure tu. Kuna jambo tena kubwa sana.


    Afu, umeamua kuifungulia hii nyuzi ID mpya, njoo kwa ile ya kila siku ili story ilete utamu bana:redface:
     
  11. LARRYBWAY

    LARRYBWAY Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapo sio bure jombaahh kuna walakini
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    mmmmmh hapo kuna walakini......
    Wanalao hao....tafuta kazi mapemaaaaaaa

    halafu job description yako ilieleza kuwa utatakiwa kumchukulia bosi chakula? Maana matatizo mengine mnayatafuta wenyewe........
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kwa muhindi kuna JOB DESCRIPTION?
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Haya mapya loh!
    Na wewe unajiona mwenye bahati enh?anza kugawa urithi mapema kabla hayajakukuta makubwa!
    Ungekua na busara ungemuuliza kisa cha boss kukubebesha mzigo wote huo kama houseboy ki2 gan?kuna mchezo nyuma ya pazia hapo!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    ukitaka utapewa tu....

    Hata job description ya mdomo hujapewa? Hawa wahindi ukiwachekea watakupa fagio ufagie hata maliwato hawana adabu........
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh Operation Manager, Driver and then Delivery Boy and now Escort wa Madam., nafikiri umeyataka the day ulipokubali kuwa na mutiple designation.
     
  17. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Operation manager na kutumwa chakula kila siku inatokea wapi
    Na hii ya kwenda nairobi nani atabaki kufanya kazi yako
    Au wewe ni dereva tu
    OTIS
     
  18. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Subiri mpaka wakunyonye Damu ndipo utaelewa, Endelea kujitoa muhanga
     
  19. g

    gody5m Senior Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    acheni jamaa afaidi muhindi hawezi mfanya kitu huyo
     
  20. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kama wamekubaliana utembee na Mke wake ... kuwa makini

    Kama Mumewe anakutengenezea mazingira ya wewe kutembea na Mkewe kwa sababu hawezi kumpa haki yake ya ndoa

    ... Je yeye mumewe hamu zake binafsi anazimalizaje?

    Angalia mbele ya safari na Mume asije kukuambia Um-Kamerun?


     
Loading...