Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa Bob Marley alonga

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KAUMZA, Jan 6, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mke wa muasisi wa muziki wa Reggea, Bob Marley amesema iwapo atapata mwanamume mwenye uwezo(hakutaja ni uwezo gani), yupo tayari kuanza uhusiano wa kimapenzi na mtu huyo.

    Dah, hii imekaaje?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kip kipya?
    asi bnadamna yeye jaman au?!
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    last time i checked alikuwa ameolewa baada ya kifo cha bob na akazaa mtoto na jamaa anaitwa Tacky, na wakazaa mtoto anaitwa serita
    sina taarifa kama ali divorce....
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ni haki Yake wadau
     
  5. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jitokezeni vidume mkatupe ndoano
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mke yupi, Rita Marley?

    Kwa sababu alikuwa na wake kama watano hivi.
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa mke wa Bob si atakuwa over 60 ? si kama Siberia 'everyone knows where it is but no one wants to go there'.
     
  8. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hi itakuwa ni uwezo wa shipa tu coz kama hela si tatizo. Mzee yusuph anaweza kufaa
     
  9. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Hamna noma. Hii imekaa freshi. Kama una kontakti zake ni-pm haraka iwezekanavyo!
     
Loading...