Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke uliyenae ungekuwa sasa unamchumbia ungemuoa??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    MKE U
    Kati ya mambo muhimu ambayo binadamu yeyote huota siku moja akutane nayo ni siku ya harusi kama kaka Gilbert Mongi na dada Bertha Mlay wakati ya sherehe ya harusi yao Istana jijini Dar es Salaam tarehe 26/07/2008
    (Picha kwa hisani ya fomafoma blog)
    [​IMG] Kuna mahali wanandoa waliulizwa swali hili:
    Je, mke uliyenaye au mume uliyenaye sasa kama ingetokea sasa hivi iwe ni ule wakati unachumbiana naye kuwa mke au mume ungemchagua kuoana naye?

    Zaidi ya asilimia 70 walisema wasingekuwa tayari kuoana nao kwani wamegundua kuna tofauti kubwa sana ya mtu aliyenaye sasa na yule alikuwa kabla ya kuoana.

    Je, wewe ungeliulizwa swali hili leo ungekuwa na jibu gani?
    Ukweli jibu unalo wewe ndani ya moyo wako na ni siri yako.

    Ukitaka kujua ndoa yako ina joto kiasi gani unaweza kujibu maswali yafuatayo kwa usahihi na uaminifu kabisa kwa kuchagua jibu sahihi kwako.

    1. Tunaweza kumaliza mgogoro au tofauti ya mgongano wa kimawazo chini ya dakika 15.
    A. Hata siku moja.
    B. Mara chache sana
    C. Mara kwa mara
    D. Mara zote

    2. Huwa tuna tabia ya kumaliza matatizo yetu kabla ya kulala
    A. Hata siku moja
    B. Mara chache sana
    C. Mara kwa mara
    D. Mara zote

    3. Huwa nawaza kuhusu talaka
    A. Hata siku moja
    B. Mara chache sana
    C. Mara kwa mara
    D. Mara zote

    4. Namkumbatia na kumpa busu mpenzi wangu kwa mahaba
    A. Hata siku moja
    B. Mara chache sana
    C. Mara kwa mara
    D. Mara zote

    5. Mapenzi katika ndoa yetu yanaridhisha sana
    A. Hata siku moja
    B. Mara chache sana
    C. Mara kwa mara
    D. Mara zote

    Hadi hapo naamini umepata picha kamili ya wapi unaelekea na mpenzi wako.

    Je, yafuatayo nayo ni wimbo wa kila siku katika ndoa yako?
    Kama ni kweli basi unahitaji msaada haraka iwezekanavyo.

    Mawasiliano ovyo
    Hakuna tendo la ndoa na kama lipo basi ni bora wajibu hakuna ladha halisi
    Kupungua kwa hamu ya tendo la ndoa
    Hakuna mahaba
    Hakuna kutiana moyo wala kupeana asante
    Migogoro isiyoisha
    Kuumizana kihisia
    Kukosa uaminifu kati ya mwanandoa
    Migogoro ya matumizi ya fedha
    Tabia ya kukefyakefya


    LIE NAE UNGEKUWA SASA UNACHUMBIA UNGEMWOA??
     
  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,689
    Likes Received: 1,584
    Trophy Points: 280
    Ndo maana kuna huu usemi.."mwakimbilia ingia... sie twajutia kuwemo".. nahisi msemo huu una apply
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh ngoja nitafakari nitarudi kesho kujibu
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    come back here wewe......umeulizwa...utamwuwowa au usingemwuwowa.....simple........
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    wenzako waliletewa na shangazi wanasubiri kumuuliza shangazi ajibu watuletee wape muda mwaya wasije.....mmmmh lakini leo man u wamtutenda we acha tu
     
  6. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Mmmh wewe lazima tu utakuwa ni mtani wangu kutoka kule Ziwa Magharibi....Utamuwowa au utamusewla...!.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    hicho kinaitwa kipigo cha Eid El Fitr.........mtajibeba.....(japo hata mimi ni mshabiki wa Arsenal)
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    he he....wewe.......
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Mmhhh mao leka tupu inu ngafila mpaka ngaamba basi
     
  10. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Si nimepatia eehe!.
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhh
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    my... my...my.... Mbona kaka zetu hamjibu??

    Hamhitaji kujibu kwa urefu ... naona Pd kaamua iwe

    multiple choice....lol.. Kazi kwenu... Power to you....
     
  13. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mara mia ungeniuliza swali hili ningekujibu, ndio. Sina shaka ningekubali kuolewa na niliyenaye leo!
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mie nitamuwowa
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hii maalum kwa walioko kwenye hili gurudumu,kwa tulio nje tunakua kama watazamaji!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    walivyojikausha utafikiri hawajaoa vile.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbe ni Special for married people.....jameni napita tu narudi kwenye kitandani changu
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hehehe!!! Pole sana Pdidy uchungu wa magoli aujuaye ni Wenger lol!!!
     
  19. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dah ningemuwowa lakini co haraka kama nlivyowowa bana kuna vijitabia ngumu au vinachukua muda mrefu kumech
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Naona wanaume wamegoma kujibu; wamepata kigugumizi. Mimi mume niliyenaye pamoja na mapungufu ya hapa na pale ambayo nimekuja yagundua baada ya kuishi several years; nikiangalia nyuma na kukagua wale niliokuwa nao kabla ya kuolewa, he is still the choice now and forever. Sijawahi ku regret ile ya bora ningeolewa na fulani. Nope. Wote ambao wangeweza kuwa kwenye nafasi yake maisha yao na wake zao wala hayani impress.
     
Loading...