Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke ni nani? Rafiki au ndugu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Apr 23, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    nauliza hili swali ili nipate kuelewa.
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280

    umeoa?
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hivi kwani nazjaz ni dume?
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    sijui, ndio maana nikauliza.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mke sio ndugu, bt pia ni zaid ya rafiki.
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    as per posts zake za JF ni jike, aliwahi kuanzisha sredi kwamba hajatongozwa wiki so akasema atakuwa na mikosi.

    bek to ze topik: FA tupatie ile jibu kitu roho inapenda.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni mwanamke!
     
  8. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unataka kuoa au kuolewa?
     
  9. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    mmmhh...
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mke ni chanzo cha matatizo. Sio ndugu yako wala rafiki yako. Ukioa tu, urafiki na washkaji unaharibika kama hauko stable. Pia undugu huvunjwa na wake zetu.
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyo ni mkeo! So mke ni nani?
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unapomuoa anakua ndugu yako!Ili ndoa idumu na iwe na furaha mfanye rafiki yako!
     
  13. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mke ni zaidi ya ndugu mke au mume ni sawa na wewe mwenyewe zat means wewe na mke ni kitu kimoja
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    swali guumu kweli,lbda coz cjaoa
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mke ni pepo mchafu
     
  16. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mke/mme c rafiki wala ndugu yako, bali ni adui yako mnayeshare interest na kulala naye kitanda kimoja.
    ukitaka kuprove cheki wakikamatana ugoni.
     
  17. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ningekuwa dume niongewabingirisha wadada wa humu Jf hadi mkome
     
  18. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    More than friend na ndugu nyie mnakuwa soulmate, ndugu au rafiki hawezi kuwa soulmate
     
  19. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi ni dalili za mdada msagaji
     
  20. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hiyo ni sawa na kuuliza kuwa mlango ni ukuta au dirisha?

    mpendwa, mke ni mke, mume ni mume, ndugu ni ndugu na rafiki ni rafiki! mpendwa, mke na mume ni "ndugu/rafiki makers" kupitia uzao wao na kamwe hawawezi kuwa ndugu au rafiki. kuwaita ndugu au tafiki ni sawa na kuwa-degrade

    glory to God
     
Loading...