Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke: Natafuta mchumba/mke yaani ninahamu kweli ya kumiliki

Discussion in 'Love Connect' started by Logo, Mar 1, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wanaJF,
    a) Wanaopenda kukandia karibuni
    b) wenye nia njema karibuni saaaana!

    Lengo
    Natafuta mchumba aliyekamili na tayari kwa ajili ya ndoa Sifa:
    i. Mlokole wa kweli
    ii. Kati ya 21 hadi 24
    iii. Akiwa mweupe ni extra sifa
    iv. Awe na shule kuanzia FM4 na kuendelea
    v. Awe na kazi/uchumi asiwe golikipa.
    vi. Siyo siri napenda awe mrembo tena haswaaaaaaa!
    vii. Awe tayari kufahamiana namimi kwa kina NGONO KABLA YA NDOA HAIPO!

    Sifa za Zinazopewa kipaumbele.
    i. Ulokole wa kweli
    ii. Maono ya kumtumikia Mungu
    iii. Idea ya kuwa Mama Mchungaji

    Nb: Napatikana central Tanganyika! Nami pia najishughulisha na uchumi. Sifa zingine zote nitakupa baada ya kuwasiliana at the first time! Niandikie email: dmadulu@yahoo.com SHETANI HANA NAFASI HATA KAMA NI KWA LIPI, MUNGU MAPENZI YAKO NA YATIMIZWE!
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    kwani ulokole wa kweli ndio ukoje ndugu yangu.....
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Vigezo vinamlenga mtu humu nini?
     
  4. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  5. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halengwi mtu ndugu yangu! Ni kama wewe unavyoweza kupanga vitu kama unavyotaka!
     
  6. N

    Nothing4good Senior Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha ha bila shaka huko central tanganyika unavua samaki, naweza pata dagaa wa kigoma?
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha ha!!!!
     
  8. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    wachungaji wa aina hii ndio wanaoharibu sifa za wachungaji wenzao walio wema na nia njema ya kumtumikia mungu! Toka ulikozaliwa, mashuleni, makazini kwako, majirani yako mpaka ndani ya kondoo unaowaongoza/tarajia kuwaongoza umeshindwa kuona mchumba, itakuaje hapa jf ambako hatufahamiani kihivo???wewe unaroho "mtaka vitu" na siyo "mtakatifu"! Ushindwe katika jina la bwana aliye juu!
     
  9. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Samahani meshimiwa! namaanisha Nipo capital Tanzania
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  11. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu siku zote hatumii barabara ya mchina kama tulivyozoea wengi! Njia zake hazichunguziki! JF can be the one way to my best life!
     
  12. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mke mwema hana RANGI wala MAPODOZI.
    Mke mwema anatoka kwa Bwana.

    Then naona unachumbia hata kabla hujaonana na mwanamke husika, hata muda wa kusoma tabia hutaki, mbele ya safari akianza vituko si utaanza kusema kaingiliwa na shetani?
     
  14. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siku hizi ni Wachumba, Wake, waume, sijui na nini tena??

    Si mchezo Bwana akubariki mpendwa katika yesu utapata
     
  15. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    NAONA UMEDHAMIRIA KWELIKWELI! ILA WADADA WA jf KUWENI MAKINI NA MTU HUYU! WENGI WAMETUMIA KIVULI CHA MUNGU ILI KUFANIKISHA UDHALIMU WAO!
     
  16. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kuna mdada anaitwa mary-will nae anatafuta mchumba knye thred yake utaiona, jf imewakutanisha kazi kwenu ushindwe mwenywe hata kama una domo zege mwenyewe anataka na wewe unataka jf amewarahisishia kazi kwenu
     
  17. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika neno la Mungu linasema: Inuka uende ule na uishi pamoja na mke umpendaye maana hakuna kitu kingine kimapchofuraha mwanadamu katika dunia hii! Njoni tusemezane nielezeni haja zenu mpate kupewa haki yenu! CPU nikioa mwanamke ambaye hajafikia kiwango cha moyo unavyotaka itaenda? Elewa pia hata kwa Mungu warembo wapo na wanachati na Mungu haswaaaa na kinaeleweka!
    Then hata mke mrembo naye anaweza kutoka kwa Bwana si wote waliowarembo wao ni wa shetani au hawatoki kwa Bwana!

    Masuala ya kufahamiana yapo tu kwani sipeleki mahari moja ka moja kuna process nyingi so kitaeleweka tu hapo katikakti! Kingine pia bwana CPU Mke aliye wako na haswa mwenye sifa nilizozipa kipaumbele lazima tu ataniona katika ulimwengu wa Roho kwani ADAMU ALIPEWA MUDA GANI WA KUFAHAMIANA NA HAWA? huoni kuwa just alijikuta akisema huyu ni ubavu wangu...... cha Mungu is directly not need more akili ya Mwanadamu!
    Wabeja!
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nenda Q-Bar au Jolly au Ohio Street utawapata walokole wengi sana wa kweli!
     
  19. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanamke mwenye sifa hizo kaka hayupo mungu hatoe vyote unapaswa umuombe akupe mke mwema.
     
  20. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ushaona ee? But what is this kwenye red?
     
Loading...