Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke na pombe, wanaume mnashauri nini????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Jan 24, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]



    wakisha onja tuu, kizunguzungu kinaanza.

    WENGINE NDOO HUJISAHAU KABISA HADI KUJIKOJOLEA.
     
  2. Supa.engineer

    Supa.engineer Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamevamia, sio mahali pake. juice na vojoti labda vinaweza vikawaweka sawa. Hii nafikiri pia kuna tofauti ya ubongo.
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna mpenzi wa rafiki yangu anakunywa Safari 12 siku akibadili anakunywa chupa mbili za konyagi bila maji na huwezi kujuwa kalewa demu ana kichwaa cha pombe balaa.
     
  4. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Huyo unahaki umshangae , maana si kawaida mwanamke anywe nusu chupa asione dunia inazunguka kushoto kulia, chini juu, bala tupu.
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Halafu kiumbo ni mdogo hata kwenye mkono hatoshi.
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    huyo ni hatari, ninacho shindwa kuelewa hasa , kwanini wengin wao pombe inawachanganya mapema kuliko wanaume??
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama nyie mnakunywa na mnalewa mpaka wengine kumwaga radhi hadharani kwanini kwetu iwe tatizo!!Tatueni pande zote mbili bwana...sio kila kitu mnakandamizia kwetu zaidi!!!:disapointed:
     
  8. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    lakini inavyo onyesha wanawake, wanalewa haraka kuliko wanaume. Hatukatai kulewa kwa wanaume , lakini ebu tuangalie kwanini mnapata kizunguzungu just kuonja tuu. Halafu mwanamke akilewa na kuanza kuleta vituko ni kitu ambacho si kuzuri kutokana na heshima mnayompewa katika jamii.
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna wanaume wakinywa bia 2-3 tu anaanza ugomvi/kutukana kwahiyo tatizo lipo pande zote.
     
  10. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Naona match imeanza vizuri, mie nibakie kuwa mtazamaji. hai thredi liishe.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu hatujazoea ulevi....ila wapo wanawake wanaoweza kuzihimili...pia kina baba wanaopepesuka baada ya mbili tatu!!!
    Kuhusu heshima kwani ya baba sio muhimu????Embu kaba kote kote!!
     
  12. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Sasa lizzy tunaenda pamoja, ila nikuulize swali. Unajua vichochoro vyetu vya hapa bongo. Ukikuta mwanaume amelala njiani na giza, na mwanamke amelala naye gizani saa nne usiku amelewa, Ivi yupi atakuwa katika mazingira yahatari??. Mie naona mwanamke ndoo ataadhirika zaidi, si unanipata hapo kipenzi??
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa jinsi dunia ilivyoharibika????Hata baba anakua hatarini sana tu aisee....
     
  14. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Haya, tuzungumzie hivi (samahani lakini lizzy): Ubakaji.

    Wengine wana watototo wadogo. Sijajua swala la mapenzi mwanamke akilewa linakuwaje kwa maana kwamba anaweza ruhusu mapenzi ambayo si salaama kwa maana ya kupata mimba ambayo hakutarajia.
     
  15. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii hatari kuna unyumba hapo maana ukisafiri nyuma na yeye anaenda kuzima bar na kama ni bongo akiwa anazima hivyo nyumba itapona kweli na ngoma?
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na ndicho nilichomaanisha kua hata kwa kina baba kinawezekana siku hizi!!Watu wamepinda wewe:nono:!!
     
  17. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Lakini lizzy, hivi kipi rahisi. mwanaume kumbaka mwanamke, au mwanaume kumbaka mwanaume mwenzake??
     
  18. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    Mie ndo wasiwasi wangu hapo, mtu akilewa anaweza toa ruhusa bila kujijua.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mhhh bado naenda kwa speed ile ile ya wote wako hatarini tegemea na mazingira aliyopo!!!Nadhani we unachukulia udhaifu wa mwanamke kwamba ndo utamfanya yamkute kirahisi ila hata mwanaume aliyezima sidhani kama ana nguvu hata ya kufukuza inzi!!!
     
  20. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanamke asilewe sana kama mwanaume kwa usalama wake
     
Loading...