Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke na mme

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by P I M, Apr 11, 2011.

  1. P I M

    P I M Senior Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mke alimuuza mme wake
    "hv kwann mwanamke akiwa anatembea na wanaume weng huitwa majna meng tena ya ajabu ajabu lakn mwanaume akiwa anazn ma wanawake weng huonekana shujaa mara utackia akiitwa dume la mbegu, jembe na mengne meng?"
    mme bla hata kufkirha akamwambia mbona jb lake ni rahc 2, hv kwann kufur 1 likiwa linafunguliwa na kila ufunguo huonekana halifai lakn ufunguo m1 unaofungua makufuri meng hucfiwa na kuitwa master key?
     
  2. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    sidhani km wanawake wataifurahia hii!It is not Gender sensitive!!
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    imekaa vizuri, ngoja nitoke nje nianze kucheka.
     
  4. t

    tripojo Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ufunguo mmoja unaoweza kufungua makufuli mengi kwa lugha yetu ya taifa hujulikana kama "funguo malaya"!
     
  5. P I M

    P I M Senior Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa maoni yako na c wote.
     
  6. P I M

    P I M Senior Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chekea humu humu ndan.
     
  7. P I M

    P I M Senior Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ckutenda hak ku2mia master key?
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    wanaume wamerithi kwani mfalme solomon pia alikuwa na wanawake 700 na vimada 300. cdhani kama kwa sasa kuna mwenye uwezo kama huo.
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    no, ni master key
     
Loading...