Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke na mama mkwewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DASA, Feb 14, 2012.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo la kina mama kutoelewana na mama wakwe zao ni tatizo sugu sana duniani. Hata siku moja hawawezi kuishi vizuri pamoja chini ya dari moja. Je kuna mtu ameshuhudia hawa watu wawili wakiishi vizuri! kama hakuna kabisa je ni kwamba ni laana za toka enzi hizo au ni nini. Kwanini inakuwa ngumu hawa watu kuelewana na kupendana. Kama ni wivu kwa mtoto/mume ni wivu gani huo mbona kila mmoja ana mapenzi tofauti kwa kijana/mtoto.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kijana akishaoa, kama alikuwa anaprovide kwenye familia yake, basi ataacha au kupunguza frequency, sasa hii inatafsiriwa na Mama mkwe kuwa ni maagizo ya binti!
     
  3. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    mama ana nafasi yake na mke vilevile. hao si wake wenza. mwanaume uwe imara ktk ndoa yako na usimame ktk haki.
     
  4. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona akina baba hawakorofishani na baba wakwe zao, Ni akina mama tu. Hawa vipi!!. Ukweli ni kwamba ugomvi wa hawa watu wawili unakera sana, hata mwanaume ukijifanya una haki gani basi upande wa pili utakuwa shida tu, Wakati mwingine bora kukaa kimya uwaache wapambane. Suala ni kwanini lazima iwe hivi. Mke anasahau kabisa wajibu wa kumuona mama mkwe wake kama mama yake na mama mkwe naye anashindwa kumuona mkwe wake kama mwanae.
     
  5. m

    mkazamjomba Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nimeelewana na mama mkwe huwezi amini tena alishajua ili apate kitu kwa haraka anapitia kwangu yule mama nilimpenda tulikuwa zaidi ya rafiki bahati mbaya amefariki mungu amlaze mahala pema peponi
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    kuna mmoja alikuwa naelewana sana na mkwewe, lakini mashemeji walipiga jungu la nguvu hadi mama huyo hataki kumwona wala kumsikia huyo mke wa mwanae. Inategemea wote wawili na watu waliowazunguka wako objective kiasi gani, kuna familia wanaendekeza mambo ya kimbea, majungu, majivuno na mashindano na ushirikina pia maelewano lazima yapungue.
     
  7. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hali hii inatokana na tabia za watu kutofanana. Ikitokea bahati ukapata mkwe mwenye tabia zinazofanana na wewe hali huwa shwari. Vinginevyo ndio hivyo tena ugonvi usio na sababu. Unajua, kuunga familia mbili zenye tabia na zilizotoka katika mazingira tofauti ni kazi kubwa.
     
  8. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mafahali wawili hawakai zizi moja
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tatizo mama mkwe anataka kushindania mapenzi na mke wa mwanawe.
    Lkn mama mkwe mstaarabu hana hizo anaamini kuwa yeye ni mama na hao ni watoto na
    ni mke na mume.
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkwe sikuzote anaona mapenzi yake yanahamia kwa mkwewe,niwachache sana walokua na mapenzi na kwaupande wangu naona ili muelewane msiwe nyumba moja, na ugomvi mwingi unatokea pale mume anapokua na visenti mkwe anaona yeye ana haki ya vyote na hasa familia ikiwa hana pesa tangu zamani ndio inakua mbaya zaidi.
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda ID yako jinsi ilivyokaa kimatusimatusi, mie hoi hapa!
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ndo maaa waitaliano hawaruhusu mwanao aishi nao hata aoe au awe mkubwa kiasi gani, watakaanaye hapo hapo home hadi mwisho wa maisha yao!
     
  13. korino

    korino JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mh kweli hili ni tatizo jaman! hata mm linanisibu...mimi namchukulia km mama angu alienizaa lkn yeye ananichukulia tofauti kabisa da! vituko vituko vituko tele vinavyotokea baina yetu! inaniuma sana hiki kitu! mama mkwe km mke mwenzangu lol
     
  14. K

    Kwaito Senior Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni bahat sana kumpata mamkwe anaekuona mkwewe kama bintiye!weng wanaona bint anafaidi!
     
  15. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi mke hupenda kumfanya mama mkwe kama mama yake ila mama mkwe hushindwa kuwa mama kwake na ndio maana mke akilitanbua hilo na yeye anampotezea. Hakuna jipya kwa mama wakwe, tatizo ni maslahi tu!Mi mama mkwe wangu alinifanyia visa hadi alifanya ushirikina tuaachane ili kijana wake aoe mtoto wa dadake (anaaamini mwanae akifa basi mali ya mwanae haitatoka nje).
     
  16. k

    kokole mussa Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo lipo kote kwa mtoto na mkwe. lkn pia ni vigumu kuuchukulia ukimwi kama malaria (ni ngumu kumchulia kama mamako au mtoto wako).
     
  17. k

    kokole mussa Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana ilo c tatizo ila ni changamoto tu! ebu sister isome hii "greatness in life is measured by how well an individual respond to the happening in life that appears 2b totally UNFAIR, UNDESERVED AND CHALLENGABLE.
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    napita tu mkuu.
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wamama majungu yamewazidi na kujifanya kila mmoja yupo juu ya mwenzie
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Amen and RIP to har
     
Loading...