Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke na kipato cha mume...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Museven, Sep 30, 2011.

  1. M

    Museven JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Naomba busara zenu wanaJF wenzangu. Ati ni haki ya mke kujua kila senti iingiayo mfukoni mwa mume kama kipato?
     
  2. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ayeyeyeeeee...wewe usithubutu kabisa yaani hilo ni kosa zaidi hata ya la jinai sijui niliiteje, yaani wewe kama unataka ugomvi kila siku ndani ya nyumba mueleze tu kila senti unayoipata, kitu cha msingi ni kumpatia mahitaji yake yote muhimu yaliyo ndani ya uwezo wako lakini, hayo mambo ya kujua kipato chako piga pembeni kabisa!!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mshahara wa mme ni wa mke pia ila wa mke ni wake mwenyewe hio ni sheria
     
  4. The great R

    The great R Senior Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaapply both sides jamani kwa mke na mume au likua unaongelea mwanamke ambae hafanyi kazi?
    Swala la kujulishana ni makubaliano kati yenu kwa kua mmeshakua mwili mmoja na upendo wa dhati upo coni haja yakutokuambiana otherwise hamna uhusiano mzuri kati yenu hapo ni wazi hamwezi ambiana. Binafsi baado sijaona kitu chochote chakuficha kama mpo ndani ya ndoa,kuna leo au kesho huwezi jua ya Mungu. Pengine unastruggle kwa kitu ambacho mwenzi wako anaweka kukusaidia kwa urahis tu ni vizuri wanandoa kuweka mambo yao yote wazi
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mwambie tu usiogope labda mkuu ameona unaanza kubadilika..
     
  6. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thibitisha kwa kukishusha hapa hicho kifungu cha sheria mkuu. Kingesaidia sana kutujuza,
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umeshapata mchumba?
    OTIS.
     
  8. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Vipato vijulikane kwa wote ili muweze kufanya maendeleo, hata kama pia hafanyi kazi mkeo mwambie kila kitu
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    why not?
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Shantel,ili suala tushalijadili sana humu mmu, siku zote kuhusu suala hili mimi huwa natoa tahadhari sana,ndoa ndoana mnapokuwa kwenye lindi la mapenzi sawa mnaweza peana siri zote hata za hela lakini penzi likichacha mmoja anaweza kulipa kisasi kwa kuvujisha siri za mwenza na mwenza akaishia lupango,ni tahadhari tu tokana na uzoefu wangu wa maisha maana nimeyaona na wala sio kusimuliwa.
     
  11. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    mmm hii sheria umeipata wapi?
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    bora niambiwe ntakuwa sipress plafoma nyingi ila NIKIFICHWA ahh ntajua zipo tu so ntasend plafoma mpk atajiuliza i nini

    bt nkiambiwa/nikiusishwa ntahisi m part of t so ntatunza na statapanya...nikifichwa ntakomoa daily chumzi hakuna ,faigio limeisha,.... chup IMETATUKA..
     
  13. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mme ataitunza familia, mke atajipamba

    rudisha avatar ya wekundu wa msimbazi SI
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Rose bana.......halafu utundu wako huu nshakwambia ntakuchapa!
     
  15. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    hili swala tililijadili hapa sana kwa kina.
     
  16. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio vipato vyote vya kushea. Ni vyema mkashea vipato vile vya msingi kama mashahara na fedha ya miradi mbalimbali lakini zinazopatikana kwenye kona zisizo rasmi ni hatari kumshirikisha mwenzi wako. Kaa na fedha yako itakusaidieni kwenye dharura fulani fulani. Hujawahi sikia kauli kama hizi " Mama nanii hebu angaliangali kwenye akiba zao labda utapat hata buku" au "Baba nanii nenda wewe ni mwanaume Bwan hebu jitahidi, au onyesha uwezi wako bwana" Sasa hapo ndo pa kutumia hako ka fedha ambako yeye hakajui.
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sidhani kama salary slip ukawa unampa kabisa ila ndugu pesa ya mishe mishe hatakiwi kujua
     
Loading...