Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke/mume safi mume/mke kicheche kuepuka hii. . Kagua unachofikiri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 28, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nafikiri mmeshawahi kusikia watu wakisema "aah ukikuta mume ametulia mke lazima hajatulia"(and vise vesa) au kauli kama "kwenye miti hakuna wajenzi".Yote haya yanatokana na watu kupata "wasiyotarajia"!Lakini mimi nasema walistahili.Nasema hayo nikiwa ninajua kosa walilofanya.Unajua vijana wengi linapokuja suala la wenzi wa maisha au uhusiano huwa tunajawa na hofu,hofu hizi hutokana na namna ambavyo watu hawajatulia kimahusiano siku hizi,hupelekea kuanza kujiuliza,"sijui nitaangukia kwa nani Mungu wangu".Mawazo haya hupelekea vijana kufanya kosa kubwa sana,kosa hilo ni kutumia muda mwingi kama sio wote kuwafikiria wenye tabia mbaya.Jambo tusilolijua ni kwamba wanadamu tuna mawazo ya kawaida na yale ya kina.Mawazo ya kawaida sote tunayajua.Mawazo ya kina kazi yake ni kuvuta kile kinachopelekwa huko baada ya kukaa kwenye mawazo ya kawaida kwa kipindi kirefu kidogo.Hivyo basi tunapotumia muda mrefu kuwaza kuhusu jambo fulani jambo hilo hupelekwa kwenye mawazo ya kina kwaajili ya utekelezaji.Unapowaza jambo fulani muda mrefu unayaambia mawazo ya kawaida kuwa unaliihitaji jambo hilo.Hii ni kanuni ya maumbile,uwe unajua au hujui.So kwenye mahusiano unapofikiria sana kuhusu mtu wa tabia fulani jua unamvuta kwako ndo utakua karibu nae tu.Na bahati mbaya jamii imetufundisha kuwaza mabaya.Umewahi kujiuliza ni kwanini mtu mwenye kisirani anakutana na wenye kisirani kirahisi?Watu wenye tabia njema huwawaza sana wenye tabia mbaya kwa kuhofia kuwa nao kumbe ndo wanawavuta!Kama unataka mazuri waza mazuri!
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Hi Eiyer, niko airport mwanza napita lkn!
    Nice thread though.
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ha,ha,ha,ungeniDIPU nije nikulete hata maji ya kunywa,niko nje hapa. . . . . . Thanx for kwa kuikubali siredi!
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    I know, ila ungeniletea Sato wa kuchomwa kwenye aluminum foil ningependa zaidi!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nini vile?Alumuniom fuoilu ndo nini tena,ni jiko la mkaa au kuni?
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    maneno hayo hapo nimeyakubali ....
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ukiyazingatia utakua umefanya jambo la mbolea zaidi!
     
  8. J

    JOJEETA Senior Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well said
     
Loading...