Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke,mke,mke

Discussion in 'Love Connect' started by steven makoi, Oct 23, 2012.

  1. s

    steven makoi Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jamani nahitaji mke awemweupe mnene mrefu.asiwe na maziwa makubwa elimu yoyote awe na kipato chochote.awe na umri miaka 35-45 mimi nina miaka 30,mrefu wastani,mnene kidogo mimi ni mfanyabiashara ninaishi mkoani moshi.Aliyeteyari tuwasiliane (stevenmakoi@yahoo.com)
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    We sema unatafuta sugar mammy. Kwanini awe mweupe kwani kwenu wote ni weupe? Angalia utatwishwa mkorogo ugundue ushachelewa tena umesema uko Moshi! Haya kaka kazana maana Yethu huko watu wanatumia mindoo ya mikorogo. Ndoo za mbege zimegeuka za mikorogo.
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We unataka wa kukulea maisha ya mjini yamekushinda wewe una miaka 30 halafu unataka 35-45 maana yake ni kwamba unataka mtu mwenye kazi yake na maisha yake kwa ujumla.Tafuta vyako maana vya bure navo ghalama yake ni kubwa sana
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Wa mkoani wewe, sijui kama utapata mchumba. KakaJambazi, njoo umshauri huyu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0




    Mwenzangu alimeze tu hilo jibu
    (mi wa vijana wa hivi wananichefua sana)
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mfanya biashara ya mshedede au bhange?
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Kwa wanawake wa range hiyo maana yake wengi ni wake za watu au wajane na kama hajaolewa atakuwa na mali au fedha!!! Sema wazi unatafuta sugar mammy wa kukulea wewe maana wewe ni Mario!!1 Miaka 45 kwa 30 means ni kama mama yako aliyekuzaa akiwa na miaka 15!! Shame on you!!
     
  8. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    All the best
     
  9. amu

    amu JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    heading imekaa kitapelitapeli looo
     
  10. amu

    amu JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    nimekuwa addicted na comment zako
    leo nilikuwa namsubiria mama ya dollar naona hajaanzisha upompo wake
     
  11. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna thread iko humu kuwa wanaume wanaotafuta wake huku they are only after sex, sijui utawambia nini waamini you are different!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    HE he he he, karibu amu

     
Loading...