Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke mdogo wa mzee yusufu amepata ajali

Discussion in 'Celebrities Forum' started by GAM, Feb 7, 2012.

  1. G

    GAM Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia mke mdogo wa gwiji la muziki wa taarabu kama siyo vidole juu nchini mzee yusufu amepata ajali alipokuwa akiendesha gari la mumewe kwa kugonga mwenda kwa miguu ambaye amevunjika mguu.inasemekana mke mdogo huyo wa mzee yusufu alikuwa ameutwika vibaya kama siku karibia kuzimika alipokuwa anaendesha mkoko huo.kama kuna mwana jf yeyote mwenye taarifa za kina atumwagie hapa jamvini.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu jamaa ana wake wangapi?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa si chapa ilale? Mke mdogo yupi aliepata ajali? Maana huyu jamaa ana wake wadogo zaidi ya wa5 si shabaab huyu?
     
  4. G

    GAM Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui hasa ni yupi maana wako wengi kama ukivyotanabaisha mkuu, lakini chanzo cha hii niuzi hakikusema ni nani kama ni yule mwenye rough surface or not nitaendelea kuwapasha nikipata habari zaidi.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    Picha bas kama hutajali maanaaa ana nyumba ndogo chungumzima
    unawezakuta nduguyo
    ndo kaajalika
    bhaaaaaa!
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa yule sibishi...
     
  7. a

    ansynshoba Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ana wake wawili wa ndoa, alitaka kuongeza wa tatu wazazi wake wakamzuia
     
  8. s

    sasha ally Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee yusuf ana wake wawil bi mkubwa leyla na huyo bi mdogo alopata ajal anaitwa chiku!
     
Loading...