Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MKE kutoa RUSHWA YA NGONO KWA DOCTOR ILI KUMUOKOA MUMEWE

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pilau, Oct 11, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapa tujadili..... jamaa kamuaga mkewe kuwa anakwenda Mbeya kikazi, kumbe yuko hapa hapa anajirusha kwa kula bata tena na mke wa mtu na akafumaniwa kupewa kipigo cha mbwa mwizi na kudhaniwa kuwa ameshaaga dunia, akapelekwa chumba cha kuhifadhia maiti, kumbe hakufa..... mkewe katika hali ya kumnusuru mumewe apate matibabu, akakubali kutembea na dokta kisha kupewa mimba..... .hivi inaleta maana kwa huyu mwanamke? .... nimesikiliza wimbo wa Bahati Bukuku unaoitwa dunia haina huruma........ kipi bora mkeo atoe penzi kwa Dokta au akuache ufe?
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Akuache ufe!.......manake umepata matatizo ya kujitakia
     
  3. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeye Bwana katenda dhambi na mkewe anaamua kutenda dhambi inakuwaje? Imeandikwa "Kwa maana kuishi kwangu mimi ni kristo na kufa ni faida"Wafilipi 1:21
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wanaume hamna shukrani ni bora akuache ufie mbali...... Lakini kwa sbb wewe ni mzazi mwenzie na kwa maslai ya watoto bora akubali kumpa dokta aokoe maisha yako.
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Afe tu.....
     
  6. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    bwana alitoa bwana ametwaa. mke wa mtu hatari tupu.
     
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,782
    Likes Received: 1,892
    Trophy Points: 280
    Hapana ni heri nimpe rushwa daktari ili mume wangu mpendwa apone.
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi utajisikiaje baada ya huyo mumeo kupona akakuleta ukimwi tokana na kula mibata yake michafu hiyo?
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    praktikale hakuna kitu kama hicho....!
     
  10. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa vizuri!Hiyo rushwa ilikuwa niya kufidia gharama za matibabu au chajuu kwa daktari?Maana hawa jamaa zetu japokuwa wanagomea maslahi kiduchu lakini wengi si waadirifu katika utendajikazi wao!
     
  11. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    hii ni habari porojo au ya ukweli? sijaelewa mie.
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    doesn't make any sense anyhow hata ukiusikiza huo wimbo umejaa mambo ya kubuni tu!!
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    dunia ina mambo hii rafiki yangu!
     
  14. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sitaki hata kusoma maana heading imetosha
     
  15. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Dah... siku niliyosikia huu wimbo kwa mara ya kwanza nilitamani sana kuleta huu mjadala hapa. Niliishia tu kubishana na Wife maana...kweli dunia haina huruma lakini mtihani mgumu sana. kuna mtu alienda kuomba kazi akaombwa rushwa ya ngono na HR Manager. Alichokifanya yule dada akenda kushtaki kwa CEO wa ile kampuni. Boss alimuuliza yule Dada "How manya times have you offered sex for pleasure, lao unpata kazi kwanini usitoe tu". Piga hesabu sasa, huyo Dada aliyetoa rushwa ya ngono hakuwa na kosa lolote na ndio maana mwishoni anamlizia kwa kuomba msamaha kwa mumewe baada ya kupata ushauri wa Baba mwenye busara aliyesema yeye asiye na dhambi na aanze kumkata yule mtoto "haramu"
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    mwenye clip ya huo wimbo naomba uapload utuwekee sijawahi kuusikia
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    kumbe wewe dume mwenzetu iweje ujiwekee avatar ya kike?
     
  18. a

    awuyegani Senior Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah acha ajifie kwani akipona bado atasumbua:lol:
     
  19. p

    pilau JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    unaniogopesha sana ... tendo la kumpa dokta haraka haraka kwa kisingizio cha kuokoa maisha ya mume ni kisingizio ... hapa kuna walakini mke huyo anaonekana kwake ni mazoea.... jiulize kweli alikosa mbinu nyingine hata za kumhamisha mgonjwa kwenda katika hospital nyingine? mpaka akubali kuvua....
     
  20. p

    pilau JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    unaniogopesha sana ... tendo la kumpa dokta haraka haraka kwa kisingizio cha kuokoa maisha ya mume ni kisingizio ... hapa kuna walakini mke huyo anaonekana kwake ni mazoea.... jiulize kweli alikosa mbinu nyingine hata za kumhamisha mgonjwa kwenda katika hospital nyingine? mpaka akubali kuvua....
     
Loading...