Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke kutembea nje ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stephot, Oct 4, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Wadau wa Jf,tupeane maujuzi hapa,hivi ni kitu gani au dalili gani itakayokuwezezesha kugundua kuwa mkeo katembea nje ya ndoa?Yaani kakuaga anaenda kwenye shughuli zake na alipofika huko ka-du na mtu wake na karudi siku hiyohiyo.:embarassed2:
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ngoja wadau watakupatia majibu!

    Kuwa mpole stephot kwani yaelekea umechafuliwa ndevu!
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usisumbue kichwa chako mana hao viumbe huwezi kuwagundua wanafanya nini, we omba mungu tu ajalie upate mke aliye tulia :biggrin:
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mambo yetu yale hayana shombo hivyo inawezekana ikawa ni vigumu kujua ila tu kama atakuwa kakutana na kitu kikubwa zaidi yako na hivyo kutokea maharibiko eneo husika na aliporudi kwako ukataka,hapo unaweza kugundua lakini zaidi ya hapo usitegemee kujua cha msingi ni kufuatilia nyendo zake mbalimbali na hata wakati wa chakula cha usiku maana kama kanogewa nje usitegemee kama atakuwa anaenjoy tena kwako na ni rahisi kulitambua hilo maana ushirikiano utapungua ila usihukumu maana wakati mwingine inatokana na uchovu tu wa pilika za kila siku.
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Kwa hilo mtegemee Yesu tu ndio atakulinda vinginevyo sahau

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Uki du naye itakuwa inalia pwata ..pwata .. pwata ...pwata ...pwata....pwata..pwata hapo sasa:lol::lol:...:lol:........!!
    Au itegee sikio itakunong'oneza jambo......!
     
  7. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Tumia mbinu zile zile ambazo wewe huwa unafanya unapokuwa umetoka nje ya ndoa
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    kula mzigo kila leo...itamchosha hivyo ata kwenda nje hana hamu
     
  9. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukihangaika na mambo haya utakufa mapema. Aminianeni katika ndoa yenu, kila mmoja ampe mwenzie haki yake, pendaneni, tianeni moyo, saidianeni. Mkabidhini Mungu njia zenu nanyi mtakaa salama. Msiruhusu ufa wa roho ya uchunguzi, kufuatiliana, kuhisiana mabaya, kuviziana katika mambo fulani hasa ya kimapenzi, kuruhusu mtu wa tatu katika ndoa; hamtadumu na utagundua kasoro tuuuu!!!!!!!!!!!!!
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Umeniacha mbavu sina! Unavyofanya asikugundue basi tumia vigezo hivyo!
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ukihisi katembea nje na weye sepa, kagonge demu yoyote muwe ngoma droo...
     
  12. J

    John W. Mlacha Verified User

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    mnunulie chupi zennye kufuli then kaa na funguo
     
  13. g

    geophysics JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona mbinu zipo tena sana kujua........moja wapo ni hii.... kama atakuwa amefanya muda si mrefu sana..."do any means apige chafya"... Kama hakutumia mpira akipiga chafya....nakwambia sperms zitarudi tu....check it out.... Another trick..ni pm
     
  14. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hahahah make hapa JF cku hizi kuna sredi nyingine zinakufanya mtu ujiulize mara millioni kabla ya kuchangia
     
  15. N

    Neylu JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaaaaaa....
     
  16. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Anaweza akawa serious au ana aibu fulani
    ukimwangalia machoni unaweza kumjua kabisa.........................
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jf is never boring aisee yaani kuna mtu ana comment hadi kicheko kinakubana lol!
     
  18. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    je kama walitumia condom hapo kitatoka kitu gani sasa? hebu fafanua maana hiyo ingekuwa rahisi maana unamlengesha kwenye ugoro tu! chafya zinatoka kama mvua!
     
  19. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Imekuaje mkuu, umehisi unaibiwa? Kwa kifupi ni ngumu ktk hali ya kawaida kugundua maana wanawake ni wajanja mno. Cha msingi ni kumwamini na kumpa uhuru wakati huo huo na wewe kama baba unatimiza majukumu yako ya kimahusiano, kindoa na kiuchumi ipasavyo na kushirikishana, kushauriana na kusaidiana kwa kila hali. Mwanamke hachungiki kwa style unayoifikiria.
     
  20. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Du...basi nichangie tu. Ni vigumu sana kujua. Hasa akiwa mzoefu. Hili la aibu ni mzinzi amacha. La kuwa serious ni la wazoefu. Lakini kwa wazoefu, pia inasemekana hujaribu kuficha wizi kwa kuufunika na penzi kali usiku.

    Inasemekana ukiona kazidisha penzi ni kwamba anataka siku hiyo ipite hujajiuliza mengi. Kwa hiyo defensive mechanism kupunguza maswali ni ukali kwa upande ama kuzidisha penzi, japo ni penzi hewa.

    Mchangiaji mmoja amesema ukijaribu kumfuatilia sana mkeo unaweza ufe kabla ya wakati wako. Mwachie Mungu tu, basi. Hutamchunga mke ukaweza! Inaaminika kuwa dawa nzuri ni kumfanya akupende wewe tu siku zote kwa kumpatia kwa ukamilifu maitaji yake. Kula chakula vizuri pasipo kubwia mipombe sana shooting isilete shida. Jitahidi kuimarisha uchumi wako maitaji ya fedha yasilete sana shida. Halafu ingawa hili limenishida mimi, nasikia utanashati unampa sana raha mke kuwa mkeo na kuambatana na wewe zaidi katika yote.


    Kwa kifupi preventive measures zitumike zaidi kuliko haya yanayohusiana na wivu; kama hili ulilolileta hapa




     
Loading...