Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

........mke kujua bei/gharama za g/house ama hotel ni kosa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fabinyo, Sep 11, 2011.

  1. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ......jana nilitembelewa nyumbani na rafiki yangu akiwa na mkewe(mjamzito miezi 6 sasa) na wamefunga ndoa wiki 3 zilizopita,tukapa dinner pamoja na mke wangu na baade usiku tukatoka kumalizia siku sehemu fulani kwa vinywaji....huko tukakutana na baba yake mdogo,mgeni kabisa mji huu hivyo ikabidi atafutiwe g/house kwa malazi,katika kujadili sehemu rahisi mkewe pia akasema sehemu anayoijua kuwa ninzuri na rahisi,hapo ndio shida ilipoanzia,ugomvi mkubwa uliibuka baina ya wanandoa hao mbele yetu,mke alipigwa,mume akimtuhumu mkewe ni malaya na anapelekwa sehemu hizo na wanaume wengine ndio maana anajua!mengi nilijiuliza hivyo nikaona ni vema niliweke hapa tujadili,hii imekaa kaaje wajamani?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah! Huyo mume.....
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Imekula kwake!ajiulize kama alishapata wageni hapo nyuma?kama hapana ahesabu maumivu.
     
  4. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ...mkewe alijitetea hivyo lakini mume hakuelewa somo,makofi makofi akazidi kumchapa
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Lakimi kweli alijuaje banaaaa?
     
  6. m

    mhondo JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama huyo mke ni mfanyakazi wa ofisi ambazo uwa zinapokea wageni wa kiofisi anaweza kufahamu gharama za guest house. Pia si kila anayeenda guest house anaenda kwa ajili ya kufanya uzinzi.
     
  7. m

    mhondo JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama huyo mke ni mfanyakazi wa ofisi ambazo uwa zinapokea wageni wa kiofisi anaweza kufahamu gharama za guest house. Pia si kila anayeenda guest house anaenda kwa ajili ya kufanya uzinzi.
     
  8. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo pana hujuma ila ukweli huo mama anao
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    huyo mwanaume ana ufinyu wa akili, utampigaje mkeo? Tena mjamzito? Kwa wivu wa kipuuzi na kutokujiamini? Kwa nini asimuulize amejuaje akapata jibu? Kwani yeye bei za hoteli hazijui? Na kama anazijua amejuaje? Nachukia mijanaume inayogeuza wakezao punching bag
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    siku hz hata through internet unaweza jua bei za hoteli.
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kumpiga mwanamke haijakaa sawa...tena binti wa watu ni mjamzito...makofi ndio yatamfanya asiwe kiruka njia?
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    kihere here kimemponza alizijuaje bei za hyo gest.....................huh
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unampigaje mkeo halafu mjamzito, kwanza angekuwa na tabia hizo asingeropoka chochote, itakuwa tu amejua maybe alipeleka wageni
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwenyewe nina daut na huyu mwana dashost kajulia wapi. Na pia sio njema kumpiga angemuuliza taratibu ndo angepata ukweli zaidi
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mpaka hapa nimeshakua na dought juu y hiyo mimba cyo y jamaa ......
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    namuonea huruma huyo mke.huyo jamaa ka
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    sorry nimepost bila kumaliza nilichataka kusema.namuonea huruma huyo mke,kama huyo mume ameweza kumpiga mke wake mbele za watu,hiyo ndoa yao itakuwa ni ya vipigo tu.wanaume wa aina hiyo,huwa hawaachi tabia ya kupiga piga.akishakupiga ataomba msamaha,baadae atarudia tena.huyo jamaa angekuwa mstaarabu angalau angemuuliza vizuri,wakiwa wenyewe peke yao,na sio mbele za watu hivyo.watu wengine mbona hawana heshima?
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kitchen party zisiwe za w.ke tu,na w.me mnatakiwa mfunzwe kabla ya kuishi na wake zenu
     
  19. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakua wameona muda si mrefu inaelekea huyo mke kakumbuka bei zile ambazo alikua akipelekwa na mwenzi wake kabla ya ndoa
     
  20. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanaume wasiojiamini siku zote ngumi mkononi...pole zake huyo dada, shez preg, still jamaa kampiga , ni hv ndoa changa hapo ataambiwa vumilia ndio mumeo huyo bt wanaume wa ngumi mkononi huwa hawaachi wajameni hata wakiomba msamaha kwa machozi!
     
Loading...