Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke karuhusu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Usiku huu, Nov 30, 2011.

  1. U

    Usiku huu Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina furaha mke kaniruhusu niingie jamii forum muda wowote ninaotaka,
    baada ya kujionea raha za huku..
    Kweli jamii forum n noma.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Alikuwa kakukataza?
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    He! anakubana kiasi hichoo.....najuta!
     
  4. U

    Usiku huu Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anahisi nachat na vidada..
    Ila leo kajionea na amefurah sana,
    jamii forum ni elimu dunia..(jando na unyago) through globalization..
    Au mnasemaje?
     
  5. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Heheheee! Kwa hiyo umepata uhuru wa bendera?! Furahia uhuru wako kaka. Sikujua kuwa kuna mfumo-jike pia!!
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hongera mkuu!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Raha ya jf mke awe katulia, akiwa kasala hata jf huioni.

     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! pole sana mkuu mie my wife wangu akinizuia tu nampa talaka fasta.Nalog off
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    na akikunyima tena urudi kuutupa taarifa
    wengi wanaishia kubadili majina kwa ajili ya wake zao humu wapi wapiii sexsoung wapi zingzol'e
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Ahahahah! Hongera sana
     
  11. U

    Usiku huu Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh,
    Nyani Ngabu mbona sikuhizi hatumuoni Mama Ngabu Jf, au umemkataza na ww?.

    HEART, alikuwa hajui huku tunafanya nin, alihisi tunaangalia picha za wadada kama facebook..

    Punainen-red, aagh! Si unajua mke ni centre ya kila kitu..

    Chatumkali:-thanx, mmh! Hilo jina, bila shaka ni mtu wa Tanga ww.

    Washawasha, sikuhizi huna thread, nimemic thread zako..

    Kongosho;- umenena, mke anatakiwa awe mwelewa na in good mood

    p.diddy:- nitawajulisha wakuu, umepotea sikuhizi, upo mkubwa?
     
  12. U

    Usiku huu Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katavi:- thanx, umetokea ule mkoa mpya nin?
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhh safi sana mkuu. .
    Una ID ngapi ?
     
  14. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Safi na inapendeza sana hiyo. Mimi wangu hana neno, akiniona nimefungua JF anajua ni ubishi wa siasa tu ndo unaonleta humu
     
  15. U

    Usiku huu Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaaaah afrodenzi, ni moja tu...
    Alaf leo kaijua, nadhan ataanza na yeye kuingia humu aniangalie nina-post nin..
    So inabid niwe makin aisee, habar za mke hanielewi, mara nyumba ndogo inanitesa, au nina mtoto wa nje, au niko njia panda....
    Siruhusiwi eti
     
  16. U

    Usiku huu Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sniper:-hongera kwa kupata wa hvyo eti..
    Salute kwako,..
     
  17. no9

    no9 Senior Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watakufunda humu
     
  18. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Inabidi ukague posti zako zote, mana kunakale kasehemu una click kanasema "Find latest posts ", akitoka hapo unawezashangaa unanuniwa tu bila kujua sababu
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhh mi naona umebanwa mkuu.
    Kila poster unatakiwa uwe mtakatifu.
    Ukichemsha tu unaweza kukosa tonge.
     
  20. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yap ! Hongera my shem maana midume mingine inajidai ipo jamii forum kumbe milongo.
     
Loading...