Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke ka-'confess' jamaangu kachanganyikiwa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pumbatupu, Jul 25, 2011.

  1. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WanaJF kama kawaida hii ndio kona yetu ya kubadilishana mawazo. Leo kuna jamaa yangu yamemkuta makubwa..Ni hivi: Anaye mke wake mjamzito wameishi pamoja sasa karibu miaka mitano.Mwanzoni mwa ndoa yao kiukweli jamaa yangu alikuwa hajatulia, waliendelea kuzinguana hivyo mpaka juzi kati nadhani mwezi wa nne ambapo jamaa yangu aliamua ku'confess' mabaya yote ambayo aliyafanya na kwa kweli bila kutegemea mke wake alimsamehe na kumuahidi upendo ilimradi tu yasijitokezee tena.Na jamaa yangu alimuombia mkewe ku'confess' kama alishawahi kumtenda..lahaulah..lakwata hapo ndo jamaa kabaki hoi bin taaban. Yaan mke wake huku akilia alimuambia kuwa ..aliamua kutembea na jamaa yake wa zamani baada ya kuona mshkaj anamzingua na hana uhakika kama hata hiyo mimba kama ni yake maana aki-backdate tarehe zinagongana na zile alizodate na Jamaa wa nje??..Amemuomba mume wake wasameheane waendelee kama kawaida..kwamba mbona yy kamsamehe..mshkaj kamuambia subiri....
    jamaa kaja kuniomba ushauri..na mimi naomba kuwashirikisha wanaJF tumshaurije huyu mkuu??
     
  2. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    ..riwaya za nchi ya kusadikika!
     
  3. S

    SMART1 Senior Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HAPO PAMOTO..... napita tuu!!
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ndio mavuno ya ubazazi wake hayo
     
  5. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yeye alipo-confess si amesamehewa?! Sasa anauliza nini wakati mfano keshaonyeshwa...! Ukijua wewe ni mwepesi wa kutapika/ una kinyaa usimchunguze sana mamantilie... Omba msosi, kandamiza, sepa. Ukimchunguza mama muuza hutakula. Yeye alijua my wife wake ni malaika??? Atulize boli tu, ngoma iko droo hiyo...
     
  6. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haya mambo yapo..wewe ulitegemea mwanamke anaweza kuolewa na m2 mbili???...dunia imefika mbali mkuu..lete ushauri tu
     
  7. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ..wasiwasi wake ni itakapogundulika mimba siyo yake..
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwakweli mume ndio aloanza ufuska wake na amempa mkewe mwanya yakufanya alio yafanya japo kua mke vilevile anamakosa,chamsingi wasamehe yane kwani hakuna binadamu asie tenda makosa,ukizingatia kuna kiumbe wanakitarajia,lakini huyo mwanamke angekua mie hata unishikie Kisu nakwambia mumewangu kama unaniua niue tu lakini sijafanya,hajui kama wanaume wanataka wafanye wao2 wakifanyiwa wanaweza hata kukutoa roho,eti Confess! loh unanini bibi uso ka kimnya.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anapenda kusamehewa na sio kusamehe ehhh?!Mwambie hayo ndio malipo yake...sasa ayakubali au ayakatae ni juu yake.
     
  10. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa haraka haraka matokeo ni 1 - 1 = 0.. yaani ngoma droo... tena kikubwa mimi kama refa naweza kukataa goli la jamaa yako kwani mkewe alifanya dhambi baada ya kushawishiwa na tabia chafu ya mume wake.. naweza kumpa credit mke..

    Kikubwa..wakubali maisha ya kitoto yamepita..Sasa..movie ya maisha ya kweli ndio inaanza.. waende Hospital kupima afya zao..kama wazima wakubaliane kufunga kufuri zao.. wakubali kulea mtoto bila kupima DNA.. "kitanda hakizai haramu"

    Pia mwambie huyo jamaa yako si vizuri kumtendea mke mambo mabaya halafu ukategemea yeye abaki kama alivyo..mke ni binadamu kama wewe na ana-feelings kama wewe..Alichopata ni mshahara wa dhambi zake..
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwambie hivi amsamehe makosa yake, kama vile yeye alivyosamehewa makosa yake. Ikiwa yeye ni binadamu na anadhani anastahili kusamehewa, basi na huyo mama ni mwanadamu anayestahili kusamehewa pia.
     
  12. G

    Gm32 Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaujua upanga ukatao kuwili.
     
  13. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma mkuu...
     
  14. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekupata dada LD..
     
  15. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha mkuki kwa nguruwe...teh..teh..teh...na wewe bi dada??? Lizzy
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Haya mambo mengine ni kama kujitakia matatizo,....hivi kama ulikua unafanya makosa na ukaamua kuachana na tabia hiyo ni lazima ukomfess,...mimi naona mtu unaweza ukaachana na upuuzi bila hata kuconfess.....rafiki yako kalikologa na inabidi alinywe hata kama ni ngumu kumeza
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dah... mtenda akitendewa baridi inakua kali sanaaa:smow:
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ameyataka mwenyewe sasa kinachomchanganya ni nini? Hivi kumbe mkuki kwa nguruwe eeh? Mwambie hayo ndo malipo yake. Atulie maisha yaendelee! Na wasirudie tn.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ni wachaze sana wenye kuweza kupata ujasiri huo.
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    I repeat again, Waheshimuni wake zenu kwani wana akili nyingi kuliko hata zetu, mwambie atulie kwani alianza yeye, na zaidi sana mama anamzingua ili ampime msimamo wake. nawakilisha.
     
Loading...