Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke au mama yang mzazi. . . . . ? ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MagicM, Sep 15, 2012.

  1. M

    MagicM Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo ni jumamoc ni ck ambyo mama kulwa hataisahau maishan baada ya kumkuta mme wake yuko kitandan na mdg wake wa dam(yan wifi yake) wakila MARAHA bada ya kuona hvyo mama kulwa aliishia kusema"Mme wangu lakini. . . . " na kzimia. Baada ya kuzinduka na khoj kulikon wifi yake akamjijb. . .MBONA KAWAIDA YE2.

    Je ungekuwa ww ungefanyaje. . . . . . . ? ?
     
Loading...