Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke au Mama mzazi..... . . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MagicM, Sep 14, 2012.

  1. M

    MagicM Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kesho ni jumamoc nataman mida ya jion kuwatoa mke na mama yng mzazi na nta2mia gari yang je nan atatakiwa kukaa mbele kati ya mama yang na mke wang. . . . ? ? ?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi kukaa mbele maana yake ni heshima au?

    Maana naona wanaokodi taxi hawakai mbele, maraisi hawakai mbele eti mbele ni kwa co driver!

    Mkeo ni co driver, mama yako ni muheshimiwa; it depends na aina ya Gari lkn; isije ikawa pick up halafu umkalishe muheshimiwa nyuma.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280
    Mkeo ndiye anastahili kukaa mbele na si Mama mzazi.
     
  4. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa na hili unaomba ushauri?

    kwa mm yeyote anakaa popote bora mfike,
    kwani kukaa mbele ni heshima? kwa mtu ambae hajiamini ndo atacomplicate
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani anayekukalia mbele huwa nani?

    Huyo huyo akae mbele ya gari, tena kule kwenye boneti ndio mbele zaidi awahi kufika.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kama BAK alivyosema naunga mkono....
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mwache mke aendeshe hivyo wee itakuwa must tui kukaa mbele....simple as that au wee hupendi kuenddshwa na mke wako?
     
  8. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Wote wakae nyuma yaishe babu weee

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe ndio konda...unawapanga watu wakipanda kwenye gari yako? Waache wenyewe watajijua.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimecheka mno..!!
     
  11. M

    Mkumbavana Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaa weita ongeza bia tafadhali
     
  12. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    well said
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    nimecheka bila kutarajia, kweli umenyongorota weye!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mkeo akae mbele

    mama yako akae nyuma. . . halafu kama wanajitambua nafasi zao wala usingepata taabu kuuliza!
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hii kitu ni serious sana wakuu...kwa familia zetu za kibongobongo...
    Kuna jamaa yangu alijikuta katikati ya ugomvi mkubwa kati ya mke na mama.
    Nani akae wapi hamna wa kuwapangia, yategemea matarajio ya familia yako. Kama mama anadhani ni heshima kwake na haki yake kukaa siti fulani, ni vema mke akajifunza kukubali.....kuepusha magomvi yasiyo na maana.
    Utii wa ukaaji bila shurti......
     
  16. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hili nishaliwazaga,una gari 2 seater,uko na wife,mvua inanyesha.....unamkuta mama yako mzazi anakimbia,mvua inamnyeshea,,,,utachukua hatua gani?
     
  17. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vyovyote iwavyo, kwangu mimi Mama kwanza mwingine/wengine wote baadaye! Acheni kujifanya hamjui nani alitangulia kati ya Mama na Mke, huo utakuwa ni upuuzi wa hali ya juu!
     
  18. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,250
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    kama mamako ni mama mwenye tamadun za ktz, atakaa nyuma, ila kama ni mama wa mjin kamwe awez kubal kaa nyuma....kasheshe mama awe wa town na mke awe cstaaduu. Lazma wagombanie ct
     
  19. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kweli Kbosho,mamangu hawezi kaa mbele hata siku moja kama wife yupo
     
  20. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mi nikionaga hali fulani huwa najidai "mama wewe kaa hapo mbele mimi nikae huku na watoto, watakusumbua" wakati watoto wangu huwa wanajikaliaga peke yao nyuma na wala hawana shida.
    kuna wamama wanaona ni haki yao kukaa mbele kwenye gari la watoto wao. Ukweli mimi hainipi shida kukaa sehemu yoyote, kwanza napendelea siti ya nyuma ili nishangae vizuri, maana hakuna ku co-drive, lol
     
Loading...