Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke anataka watoto zaidi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elia, Feb 22, 2011.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ana watoto wa tatu mmoja std 3 wapili std1 watatu kindergarten. Anataka watoto zaidi kwani anadai haoni sababu ya kuwa na watoto wachache. Jamaa anasema mwanzoni alidhani ni utani lakini sasa hivi hii topic imekuwa too much. Kaniomba msaada ili ndoa yao iendelee kuwa na amani, kwani ana mpenda sana mke wake. Mimi nilipongea naye kiundani sana, lakini Nimeileta huku ili mnipe mawazo yenu.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Zaeni muongezeke ndo anachotekeleza huyo mama je maisha anayamudu??
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wana uwezo kawaida kwani bwana ni mfanyakazi selikarini na mama anasimamia miradi yao! watoto wote wanasoma st. mary's
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Basi wazae tu hao 13 hadi kizazi kiishe uwezo si upo bana shida iko wapi?
     
  5. R

    Rinsa Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 13, 2007
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wana uwezo wa kuwalea vizuri kwa kuwapa upendo na mahitaji muhimu aongeze,lakini pia huyo baba nae awe ameridhia kutoka moyoni ili isiwe tuamekubali kumridhisha mke wake.
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kusoma st marys si tatizo,hao watatu wenyewe mnapata muda mzuri wa kuwa nao,kujua matatizo yao au mnajaza dunia tu :rain:
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh, bwana anogopa mmoja wao akifariki nani ataweza kuhudumia kundi wataloliacha?
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks, shosti; hata mimi nadhani watoto wanahitaji ukaribu na wazazi wao sio uwepo wa mahitaji yao tu.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naombeni faida na hasara za huyu jamaa kukubali au kukataa kuwa na watoto wengi, swala la uchumi tuliondoe kwani sio tatizo
     
  10. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwanza ninaweza sema huyo jamaa nanafanya kazi gan? Na je wanaumri gan? Alafu mbona hawa watoto watatu ni weng sana kulingana na hal ya maisha ya sasa hv alafu ukiangalia watoto bado wadogo. Na bado wanasoma tena std na kindagaten mbona mwambie akiongeza watoto mwambie hato weza kuwalea kutokana na maisha ya sasa cnamaana atashndwa la hasha ila cjajua kipato cha kwake na mkewe. Alafu vp huyo mkewe ni kabila gan? Na kasoma kwel? Sawa je anafanya kaz gan? Kama hal ya maisha ni nzuri kwao waendelee kuzaa hata watoto 30
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndugu umeleta sredi nzuri kwani hata mimi ninasuguana na mchumba wangu kwa hili.
    Mimi nataman mungu atupe watoto wanne au watano,jamaa anasema anataka wawili tu baada ya kumvuta sana akakubali watutu na siyo zaidi.Balaa ni pale mume anapotaka idadi kubwa kuliko mkewe.
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ahsante Murefu Hapo kwenye bluu, Ni 'masanja', amesoma, accountant also managing family business
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo amri ubabe/amri hutumika
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sana tu na kama ukikataa atakwambia subiri miaka miwili ntamtambulisha mtoto hapa home na nakuomba umleee kama wakwako.
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    So kwasababu huwezi lea wa mwenzio itakubidi ukubali au sio?
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ushauri wa watu wa nje unaweza kuwasaidia lakini baada ya yote wao ndio wahusika wakuu. La kufanya ni kwa wao wawili kujadiliana mpaka kufikia uamuzi.
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmhhh si kila asemalo mke ukubaliane hata kama unampenda sana....maisha yana surprises zake,mmoja aweza shindwa kwa sababu tofauti kuendelea ku-manage familia au wakati mwingine wote wawili....nafikiri kwa hali ilivyo sasa,watoto watatu wanaweza!
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante michelle, maisha yana suprises zake, tatizo letu upendo tunautafsiri kwa maana tofauti!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Aisee mi nna wawili, na huyu mama akilogwa akanambia tutafute watatu anaweza chezea talaka.

    Hao wawili tu kijasho kinanitoka seuze watatu?
     
  20. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama mbegu bado zipo waambie waongeze mbona kwetu tumezaliwa 11 na mama mmoja sembuse hao watatu anaogopa! mwambie apige mashine afetue watoto kama tofali bila kusimama
     
Loading...