Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke anapoung'oa uume kwaashiria nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jul 15, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa nikisoma habari ndani na nje ya nchi (hata Ulaya/Marekani) baadhi ya wanawake hukimbilia kuukata uume wa mpenzi wake na nimekuwa nikijiuliza ni kwa sababu zipi?

    Kwa nini asimng'ake sikio mpenzi wake huyo korofi machoni pake..................bali hukimbilia kuukata uume????????????

    Nionavyo ule uume ndiyo unasababisha yeye kukumbana na kero na mateso kutoka kwa mpenzi wake na akiung'oa ngoma itakuwa ni drooooooooooooooooooooooooooo.......................................................................lol
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni kwa sababu huo uume ndiyo unamfanya aitwe mwanaume na kumtia jeuri, kwa hiyo ili kuondoa hhiyo jeuri, wanawake wanaamua kuingóa hiyo dudu.
    Kwa hapa kwetu, kama una mke anatoka Kilimanjaro (mk.....), Arusha (mm.....) na Singida (mn.......) halafu akakufumania na totos ingine, hakikisha unalinda sana hiyo dudu yako hata ikiwezekana lala na jeens na usipige ulabu kwa wiki nzima vinginevyo hiyo kitu itangólewa.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Rutashubanyuma... if you have no Junior.... Are you man??

    Ukipata jibu you will know kua ogopa a woman scorned.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    ha ha ha.... mbavu sina mimi.... hiii kali.... jeans... Dah!
     
  5. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Without that dudu atatulia tu nyumbani! Dah sasa mfano ikatokea.....,let me stop thnking abt that manake.,!
     
  6. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Wala usicheke, hii ni tool muhimu hata kuliko mikono, sasa ikingólewa utatumia nini kufanya kazi zako muhimu?
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Duh!Kumbe na wanamama wanaipenda sanaee!Hawapendi kushare na mtu!
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    jamani yaani humwonei mwenzio hata huruma???????????????????????????unammallzia hivihivi ukiona......................ninaamini kuna njia nyingine ya kumrekebisha kama waona kakosea...............................lol
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hii ni kweli akiisha nyang'anywa hiki kifaa basi kwisha habari yake hata uchangamfu wote haupo.........................he is no longer a man.................that is too bad hata akitulia memsapu hatakuwa na raha naye..................
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mimi huwa nalala mwenyewe...........I fear the wrath of a woman.........................nisije nikaachwa kwenye mataa...........................because without my juniour I m finished kaputi kabisa........lol Muumba apishilie mbali hilo balaa...................
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Am glad these type of women are not part of my life until now..............lakini kumbe nao wao wanajua ya kuwa without our little boy we are finished........lol
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Najua saaana ni tool muhimu... kilichonichekesha ni ile hali mwenye nayo kuilinda mpaka kulalia Jinsi... ukifika that stage si bora usepe....lol
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Bana kung'olewa ni rare cases... alafu from your profile Rutah you are
    in an age u player unaisha hata kwa player, hua yuko cottent na mwanamke mmoja

    sasa kama mpaka leo wamchanganyia.... then hapo sawa... yaani ulale peke yako
    hupendi the comfort of someone close to you??
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Rafiki yangu ruta sasa ndo umeleta nini? Hapa tuna mademu zetu ambao kwa namna mmoja au nyingine huenda hawakuwa na hayo mawazo, nahisi kwa hizo taarifa wataanza kufanya. Mh mi nawaogopa na kuwaheshimu sana hawa viumbe, wakiamua kufanya kitu huwa wanafanya kweli, baadhi yao huwa hana hata chembe ya huruma.
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na yeye mwanamke akinifanyia uhuni nampiga Supa glu. So ngoma inakuwa droo
     
  16. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ni unyama na ukatili wa hali ya juu..marriage terrorist,lol!!
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mdharau mwiba humchoma ni afadahali nikjihami mapema..........................huwezi kujua what goes on in human mind............hasa katika hii dunia ya kukomoana.................
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    supa glu itaenda kuondolewa na kazi bado ataendelea nayo.lakini wewe ni alamsiki.............................labda uwahi katika masaa 24 madakitari bingwa ambao sina uhakika hawa walevi wetu wa gongo kama wataweza kumrudisha askari nambari one mahali pake na kuwa mkakamavu kama enzi zile na hata kuwafanya mademu kukufuatilia kwa kasi ....lol..................
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    waswahili husema knowledge is power.................waache wapange lakini na sisi tupange namna ya kujihami....................lol
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    ha ha ha... soma tu hapa kwenye post... usisikie kukatwa wewe... hutakumbuka hata jina lako...
     
Loading...