Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke anapokuwa ana elimu, fedha zaidi ya mume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sulphadoxine, Nov 23, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jambo hilo huwasumbua wengi sana, Ukweli ni kwamba ndoa nzuri au mbaya inategemea na malezi au tabia ya mtu kwa ujumla. Ndoa nyingi ambazo mmoja yuko juu sana na mwingine yuko chini sana, mara nyingi huwa ni ya maigizo.

    Nje wanaonekana wana ndoa, ndani ni shida. Binafsi sijaweza kufanikiwa kushuhudia ndoa nyingi za wanawake matajiri sana au wenye majina makubwa ambazo ndani zina amani sana, labda kama watakuwa imara katika dini.
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Narudia kwa mara ya mwisho: Ndoa inategemea na nyinyi wawili mmeiwekaje, huwezi kukopi au kuiga kila mtu na maisha yake. Kuna mwingine unaweza ukaona ananyanyasika kumbe mwenzio ni burudanii kabisa. hivyo zipo za wenye pesa ni za furaha na zipo za masikini ni za huzuni kila kikicha na kinyume chake pia. hivyo wewe jiangalie wewe na mwenzi wako mnataka nini ukiona haelekei chapa lapa.
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo kama unafikiria kuoana na mwanamke imara sana kiuchumi, au kielimu, sikushauri uache au uendelee, maamuzi ni yako, ila jitahidi kuhoji ni kwa nini hajaolewa�hasa kama ana umri wa miaka 35 na kuendelea.

    Najua atakueleza sababu nyingi za kuachana na wapenzi wake wa zamani, nyingi zitaonyesha alioachana nao ndiyo walikuwa na matatizo.

    Tafakari kwa makini zaidi, hasa kama alishawahi kuwa na mtoto au watoto au kuwepo kwenye ndoa. Kuwa kwenye ndoa ni raha lakini ni hatari kama unakuwa kwenye ndoa na mtu ambaye hakupi amani.
     
Loading...