Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

“Mke Anajipodoa sana wakati wa kwenda kazini”

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Mar 5, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wana JF Nakusalimieni


    Kuna demu 1 niko naye kama miezi 5 sasa, ambaye nimepanga kufunga naye ndoa. Kabla sijachukua uamuzi wa kufunga ndoa nimekuja kwenu kupata nasaha zenu. Huyu mke mtarajiwa kuna kazi amepata sasa ni mwezi wa pili. Kitu kinachonipa wasiwasi sana ni kuwa wakati wa kwenda kazini huwa anajipodoa kupita kiasi, anajiweka marangi usoni (makeup) na nguo anazovaa kazini ni za mitego mitego. Nishawahi kumuuliza kwa nini anjiremba sana na kuvaa namna hivyo kazini, akanijibu kuwa sio peke yake anafanya hivyo, na kazini kwao anatakiwa avae vizuri na apendeze. Sasa wana JF nakuombeni mnijibu ni kweli haya majibu nilopewa? Huyu demu yuko serious na mimi?? Kabla sijachukua uamuzi wa kufunga ndoa. Mbarikiwe wana JF
     
  2. tovuti

    tovuti Senior Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha.....mbavu sina Boflo
    Hapo mimi naona kama unaibiwa, kazi gani hiyo ya kuvaa kimtego tego?
     
  3. D

    DOMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Yaani mnafanya uasherati cna ushauri zaidi ya kwenda kuokoka haraka kabla cku mbaya hazijafika
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Atakuwa kijasiria mali zaidi huyo.
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Asante, na mimi hapo ndipo napatwa na wasiwasi, Mke wangu wa kwanza niliachana naye baada ya kugundua ninagongewa. Sasa hivi nataka niwe makini sana
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kujipodoa wakati wa kwenda kazini siyo tatizo sana, ni tabia ya akina dada walio wengi. Haiwezekani aende kazini akute wenzake wamependeza halafu yeye awe mchafu mchafu, si jambo zuri.

    Ila kama kujipodoa huku kumezidi sana na akaendelea kupiga vimini vilivyozidi kiasi, hapo ni muhimu ukae naye chini na kumueleza kuwa wewe kama husband wake mtarajiwa, haupendelei yeye avae mavazi yasiyo ya heshima na kujipodoa kupita kiasi. Kama kweli ni mwanamke mzuri atakutii, ila kama bado yako wangu wangu anaweza kuku-ignore.

    Pia angalia namna alivyopata hiyo kazi na mahusiano yake na hao wafanyakazi wenzake. Uwe makini na mwenye busara kwenye maamuzi yako isije ikawa ni wivu unakusumbua! :A S embarassed:
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umeshasema ni DEMU wako basically huwezi
    kumuoa na ndo maana unaona kupendeza kwake ni kasoro kwako.
    Tafta mchumba bana achana na MADEMU.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wewe si ulipenda hizo hizo gear sasa walialia nini...waache wenzako pia watoe taka za macho kama si za mwili
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Atakuwa anafanya kazi mapokezi lazima ajipodoe awe kiburudisho kwa watu wanao fika katika afisi
     
  10. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said!
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kasema wanafanya uasherati? Au kasema anademu(msichana kabla ya ndoa) wake anajipodoa sana? Kuwa muelewa wewe...
     
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Asante sana mkuu, Tungekuwa wana Jf wa aina yako, hapa jamvini kweli pangekuwa raha mustarehe!
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wivu unahusika kwenye mapenzi yakweli, lakni ukizidi sana ni soo mkuu... Tumia busara kumrekebisha...
     
  14. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We mwenyewe ulipenda mipodoo yake.
    OTIS
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuna sehemu unayoambiwa uvae nguo za mitego zaidi ya kua mcheza show nadhani, kuvaa vizuri kazini ni sawa lakini sio hivyo anavyo vaa yeye, hao marangi yakiwa mengi nayo pia yanachusha usoni. kaanae chini mueleze avae nguo za heshima
    kwani akivaa nguo za ajabu ajabu ndio ataongezwa cheo? sema nae kama hakusiki ujue ukioa atakupa shida sana na kuishi na mke ni raha sio karaha huyo anatakiwa awe mfano kwa watoto wenu sasa kama yeye ndio hivyo watoto watakuwaje?
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unaweza kunitajia stage ya mwanzo mpaka yamwisho kufikia mwanamke kumwita mkeo?? Na ukanipa tafsiri ya neno DEMU...?
     
  17. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aante sana mkuu, I appreciate jibu lako mwanana
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Me sioni shida mkuu, ni kawaida ya dada zetu wengi kupenda kurembaremba ili wapendeze na kweli wanapendeza. So Nitamshangaa mwanamke asiyetaka kupendeza!!!!!! Ujue kule kazini kwake wapo kinadada wengi nadhani ndo maana kasema "siyo peke yake" hii inaleta ushindani usio rasmi kazini. Mwache apendeze wewe. Kwanza hajawa wa kwako, mnasheratiana tu!!!!
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ukiona manyoya..........ujue keshaliwa.
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sema naye tu kwan huu ndio wakati wako wa kumshepu kwa namna ile unayotaka mkeo awe,
    Naami kujipodoa sio ishu sn ila si kwa kiwango hicho km anaenda kichenpati,iwe simle tu,
    Naamini km anakupenda na yuko sirias nawe atakusikiliza na kufuata kile kikupendezacho ww mume mtarajiwa,
    Inawezekama bado hajaelewa na ww ndio unahusika kumweka sawa,tumia busara na kuwa muwazi kwake mapema ili akujue na kuamua kufanya maamuzi sahihi,

    Nadhan kwa vile tayari ni mke mtarajiwa mpe heshima yake kwani jina ulilotumia sidhan km linamstahili mke mtarajiwa!
     
Loading...