Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke ana besi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chapa Nalo Jr, Feb 12, 2011.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Wandugu nishakuwa na jirani yangu mke ana sauti nzito kweli kweli na mme ana kasauti kepesi tu, mwanamke ameumbika vizuri sana tu ila hiyo sauti ya besi ndio hoja yangu. Ukiwa unapita nje halafu wao wako ndani wanaongea, inachanganya!

    Hivi kama mwanaume unajisikiaje kuwa na mke mwenye sauti nzito kinoma wakati wewe sauti ya pili!? Najua ni maumbile hawajitakii, lakini je wajikiaje? Na miguno yake pengine hata wakati wa shughuli ni besi pia.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mhh
     
  3. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280

    Sema ndugu wewe sauti ya ngapi vile!?
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivyo ujue ni besi lol
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni pale mwanaume anapoomba mchezo na kubembeleza kwa sauti nyembamba na mwanamke anapochelewesha na kujitetea kwa sauti nzito. Patamu hapo!
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Yaani upo mawazoni mwangu kabisa, hebu pata picha hapo, stimu yaja vema!?
     
  7. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Tafadhali ndugu kwamba na wewe unaweza mkoromea mtu kwa besi!
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu sijajua hiyo besi yake ni kiasi gani lakini sometimes sauti tofauti ni sexy mfano Maya Angelou, Toni Braxton..., sio besi as such lakini they are different, yaani ziko unique... hata ya Halima Mdee.., kwahiyo hata hiyo tofauti ina uzuri wake.
     
  9. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mkuu, mwanamke ni sauti nyororo bana,
    dem akiwa na sauti bass, time ya kudinjana
    bora anyamaze kimyaa, otherwise hata ile
    shaft inaweza ku-drop dead isinyanyuke:sad:
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu kila kitu kina uzuri wake sikatai lakini hata sauti ikiwa unique pia kuna uzuri wake hebu msikilize huyu
    YouTube - And Still I Rise
    YouTube - Maya Angelou 1993 Bill Clinton Inauguration

    au Toni Braxton kwenye another sad love song..., sio nyororo lakini ina utamu wake..., au ile ya Halima Mdee....

    Sometimes been different kuna utamu wake..
     
  11. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahahah and voiceofreason is displaying a myriad of voices!! For me, I take it to understand those with bass (ladies) r extra wise..and command respect.. U know..unasalute bila yy kukuambia
     
  12. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Hawa wana tu-besi, mimi namaanisha besi nzito kweli kweli, mfano kama ya Masoud Masoud wa Redio Uhuru. Kuna mifano ya wanaume wenye besi lakini bahati mbaya sio maarufu hata nikiwataja hapa. Ila mama Maya naye akitulia bila kuweka madoido ya kike ana besi kiasi chake.
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    I think anyone can turn what is perceived to be a disadvantage to their advantage..., actually I like to listen to Maya Angelou, or when Halima Speaks (Though not bass but unique voice) I tend to listen.., You know that individuality.. thats what makes a person who she/he really is (complete package) I dont think Maya would be Maya with Whitney Houston Voice..
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    you mean bass kama hii YouTube - Barry White - Can't Get Enough Of Your Love Baby.

    lakini Mkuu hebu sikiliza hii sauti ingawa sio nyororo lakini nadhani hata wewe roho itapenda
    http://www.youtube.com/watch?v=5D6UmZx6ruk&feature=related

    http://www.youtube.com/watch?v=PLsLjhZetxU
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ni besi lakini kwenye mchezo ikawa inasisimua zaidi.
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kipi bora, besi au kigugumizi stammer?
     
  17. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwenye red.........nisaidie.
    1. ni wewe mwenye? au
    2. wewe unachakachua kwa jirani
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    besi halafu lafdh ya kichaga au kiarusha,lazma uwe mtu wa kuvuta hisia hahahahahh:coffee:
     
  19. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    wanawake wenye besi ama ndevu wana siri fulani nzuri sanaaaa
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    siri gani na wewe wakati siku hizi ndevu nyingi za mikorogo...
     
Loading...