Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkazi Wa Mwanza akutwa na gumi za bangi: ajitetea kuwa ni kukabiliana na makali ya ma

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Stuxnet, Apr 22, 2011.

  1. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Polisi mkoa wa Mwanza inamshikilia mkazi wa mkoa huo anayekadiriwa kuwa naumri unaozidi miaka 75 ambaye amejitetea kuwa analima na kuuza bangi ili kukabiliana na makali ya maisha. Source Star TV 23/04
     
Loading...