Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkazi wa Kahama Shinyanga ajifungua watano kwa mkupuo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Madenge, Jan 16, 2011.

  1. M

    Madenge Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Anastahili pongezi Bi Shija Maige (33) mkazi wa Kahama Shinyanga kwa kujifuangua salama watoto watano salama na wenye afya nzuri. Lakini hivi serikali yetu huwa inawapatia msaada wa kulea endapo ukipata multiple birth kama hii?
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Lini tena? Si hivi karibuni tulisikia mwanamke kajifungua watoto kibao huko kahama
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hii imetokea kitambo sana na masikini mama wa watu aliwapoteza watoto wake. mara ya mwisho habari zake kuandikwa alikuwa amebaki na mtoto mmoja tu kati ya hao na alikuwa bado hospitali na mama mwenyewe kachanganyikiwa vibaya. ee Mwokozi usitupite unapozuru wengine
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ulikuwa wap?
     
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Labda alikuwa jela
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,kweli serikali ina kazi aisee
     
Loading...