Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkatae mkubali heshima ya gazeti Tanzania Daima inazidi kupungua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 27, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,481
    Trophy Points: 280
    Kuingilia na kulinda personal interest za kundi, watu au mtu fulani na kuchafua jina la Zitto Kabwe kila mara, heshima na hadhi ya gazeti hili inashuka na kupungua kwa kasi sana hapa mkoani kwangu.

    Nikiwa nauza magazeti, magazeti ya Rostam Aziz sasa yanafanya vizuri sana sokoni kuliko Tanzania Daima.
    Fitna na majungu ndio adui yenu mkubwa MSITAFUTE MCHAWI, MNAJIROGA WENYEWE NA NDIO MAANA MNAANGAMIA KWA KUKOSA MAARIFA.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mbona umekuwa mkali sana leo? Au unaripoti ukiwa Tarime Mura?
    Punguza munkari kaka, wachache tumeelewa ulichokiongea.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,481
    Trophy Points: 280
    Niko Dsm, siko tarime na wala sijawahi kwenda, nilichokiandika ndicho nilichokiona
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili linacheza league moja na UHURU!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,481
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa, Uhuru, Tanzania Daima na Habari Leo Paw ayapige ban, habari zake zisije kabisa JF
     
  6. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sikuhizi nilakufungia vitumbua tu.
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Ninalo Tanzania Daima ya leo ni habari Picha ya Zitto na Mh Pinda ndio imekupa wazimu,nadhani wakati mwingine hakuna sababu ya kuhisi vitu visivyostahiki kabisa,Mbona Mwananchi kuna habari picha ya Mbowe na Wassira acha hizo bwana uchonganishi tuu
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wacha kuwa na vurugu za maono kama limepingana na mtizamo wako ,huo ndio uhuru wa habari
     
  9. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la tanzania daima wanataka kumchafua zitto na kumpamba mbowe na limekuwa ni jukwaa la siasa la cdm hilo ndio tatizo watu wengi hatufagilii cdm.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,496
    Trophy Points: 280
    huyo zito nae ameshakuwa too exposed....na itam cost
     
  11. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si heshima tu ila hata imani nalo pia imeniondoka
     
  12. Nkwesa Makambo

    Nkwesa Makambo JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 4,765
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kama Zitto ni habari asiandikwe? cha msingi mtoa hoja angejaribu kueleza pumba kama zipo zinazoandkiwa na tanzania daima dhidi ya zitto ndizo zijadiliwe kuliko kuandika hisia za tanzania daima kushuka huku hakuna maelezo ya maana
     
  13. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani picha imekosewa au? Au zito hakuipenda sura yake?
     
  14. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukiwa CCM si rahisi kulipenda TANZANIA DAIMA na ukiwa CHADEMA si rahisi kulipenda UHURU....yetu macho tunasubiri mtuchagulie rais uchaguzi ukifika
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Who iz Zitto by the way?????
    Kwasasa gazeti lolote litkalotoa habari za Zitto negatively hilo litapingwa!!!!!!!!!!!!!!!!!! Tatizo hapa ni habari ya jana jmosi.
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unajua allegations kama hizi ili zistick na kuwa logical inabidi ulete na some sort of ushahidi, say the last 20 releases na ukaonyesha ni namna gani Zitto anachafuliwa na gazeti hilo otherwisse utakuwa unaoperate kwa hisia!!!!! Kuhusu mauzo ya Tanzania daima kupungua kuliko yale ya Habari corp. nayo ungeleta facts mkuu otherwise hii pia ni proof kwamba unaoperate kwa hisia kwamba mauzo yanashuka say kwa sababu ya Zitto kuchafuliwa.

    Sina interest na kuchafuliwa au kutukuzwa kwa yeyote, ila ni muhimu tuwe tunaweka kwanza facts mbele kabla ya kutuhumu.
     
  17. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbowe na Zito wapi na wapi?
    Wajirekebishe na kuondoa tofauti zao sidhani kama Zitto ataandikwa tena.
     
  18. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tanzania daima liko juu ata zitto yupo juuuu habari zako ni hisia tu kaka mpaka ikulu wanalijua hilo
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Wengi wahariri wa bongo ni makanjanja tu, wanafanyakazi kuwalinda baadhi ya wa2 wala hili halina swali. Achana nao!
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Tanzania Daima linakufa kifo cha kawaida kabisa, uwezi kumponda Zitto Kabwe Watanzania wakakuelewa.
    Pale shule ya Uhuru, Msimbazi, wanayauza kwa kilo
     
Loading...