Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkataba ya kupangisha Fremu ya Duka

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by utemi, May 22, 2011.

  1. utemi

    utemi Senior Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tafadhali naomba kama kuna mtu anayeweza kunisaidia sample ya mkataba ya kupangisha fremu ya duka... naomba anisaidie. Asante!
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,546
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    SAMPLE NINAZO NYINGI SANA, LAKINI UTANIPA SHILINGI NGAPI? kama bure, huwezi pata toka kwa mtu yeyote yule...tafadhali acha ubahili, tafula lawyer umlipe kidogo, uingie mkataba mbele yake ili iwe rahisi yeye pia kuwa shahidi wako kukutetea matatizo yakikukuta mbeleni kutokana na kile unachoingia mkataba...ok?
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
     
Loading...