Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkataba wa Umeme:Richmond nyingine Inanukia.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMMANUEL NSAMBI, Oct 26, 2011.

  1. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi wandugu,mikoataba yote ambayo serikali inaingia si iliamuliwa lazima ipitishwe
    na Bunge?Sasa hii ya AGRECO ambayo serikali imeingia inanishtua kidogo.

    Nawasilisha.
     
  2. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    NO. Check your facts and try to come again
     
Loading...