Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkataba wa Umeme 600 MW Tayari

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by zomba, Jan 17, 2011.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Serikali Ya JMT chini ya Uongozi wa Rais Jakaya Mrisho Kikwete, imeshatiliana saini na Mwekezaji wa kuweka mitambo ya kufuwa umeme wa kutumia makaa ya mawe usiopunguwa Megawati 600.

    Zaidi ya hayo ni kuchimba na kuzalisha Chuma, kwa hili Tanzania inakuwa nchi ya kwanza Afrika Mashariki.

    Ahsante Jakaya, action speaks louder than words.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hebu iweke hapa jamvini nakala yake tukaipitie kabisa kipengele baada ya kipengele kabla haijageuka Richmond na Dowans huko mbele ya safari.

    Mkataba wa aina hiyo si ni taarifa ambayo ni mali ya umma, iweke hapa sasa hivi kabla haijavunda na kuanza kunuka hovyo huko mbeleni.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mtakufa navyo vijiba vya roho.
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karl Peter's agreement!!!
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na huu mkataba mmoja ni wa umeme mwingi zaidi ya umeme waliokwisha weka Nyerere, Mwinyi na Nkapa, hata ukijulisha wote kwa pamoja.
    Na mingine mitatu kama huo ipo njiani inakuja, final touches.
     
  6. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    all KARL PETER'S SABABU HAWAJUI KILICHO ANDIKWA
     
  7. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    zomba naomba nitumie tigo yako plz...u sound like a guy..
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ZOMBA WEKA HUO MKATABA HAPA TUKAUCHAMBUE

    Zomba, kuna vijiba gani tena hapo?

    Rais anposaini mkataba hufanya hivyo kwa niaba ya sisi sote kama taifa na wala hafanyi hivyo kwa manufaa ya familia yake kiasi cha kukufanya uone ya kwamba akifanya hivyo basi waraka huo UBAKIE SIRI UVUNGUNI MWA KITANDA mpaka siku itakapozunda kama ya Dowans ndio mnahaha nayo kuileta mezani ili tukawalipe wamiliki majini babari fedha zetu.

    Acha kujizungusha bure, weka huo mkataba hapa jamvini tukausome tuone vipengele vyake vimekaeje maana viongozi wetu hawaaminiki tena kwa lolote lile.

    Kujaribu tukupeleka macho yetu kwenye umeme Megawatts 600 utakaopatikana utakaopatikana haitoshi, sharti Watanzani tangu sasa na tukapekue kila mkataba unasemaje na ulitayarishwa na wanasheria gani tofauti na wale waliowahi kututumbukiza kwenye janga kubwa kama taifa kufanya bisahara na Majini wasiojulikana sura wala nchi wanakotoka mle ndani ya Dowans.

    Zomba najua sana unavyojuta kilichokufanya uanze kujitambisha na mkataba huo wa Mhe Kikwete hapa jf. Kama wewe si mtaalam wa kutundika ovyo threads zisizokuwa na kichwa wala miguu, tundika na huo mkataba hapa, laa sivyo uondoe kabisa kauli za mijigambo hewa hapa na kutuomba msamaha endapo bado chembe cha ustaarabu na ukomavu unanukia kwako.

    Karibu kwa mtihani huu.
     
  9. C

    Consultant JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,979
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    (Kama ni kweli...) I hope JK kakumbuka/kakumbushwa kuandaa mikakati in advance ya kuwalipa fidia maana muda si mrefu watalianzisha - tumeshakuwa shamba la bibi
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Usongo huo!
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukipenda hizo habari pokea hukupenda ziache kama zilivyo. Si kazi yangu kubandika mikataba JF, mwenyekazi hiyo ni yule kizabizabina wa JF mkjj.
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe wewe ni Dr Salva Rweyemamu na kwamba hapa ulikua tu kwenye kufanikisha kazi ya kutukana wana jf na kiswahili hicho cha 'rusha roho' na wala si kujibu hoja?

    Umeeleweka hadi hapo, kwaheri!
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukipenda usipende habari ndio hiyo, kama yale maandamano ya kipuuzi yalilenga hii mikataba isisainiwe, sasa ndio imesha sainiwa, anzisheni kingine.
     
  14. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zomba hulali? Lala, angalau masaa kidogo, azawaisi skrini ya kompyuta itakuchanganya na utaanza kuokota makopo mitaani hivi karibuni. Mawazo na maandiko yako yanaonyesha wewe ni mzee uliyepitwa na wakati kwa hiyo wakati mwengine unastahili kupumzika, japo kwa siku nzima. Utumbo wako umepitiliza kiasi, na sidhani kama kuna mtu anakuchukulia siriaz kwa sasa.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    vasco da gama
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Serikali ya wawekezaji! Serikali ya Takwimu! - Kuwa ya Kwanza Afrika Mashariki

    Hivi Salva aka zomba una matatizo yoyote ya akili?

    JK kutia sahihi na mwekezaji inastahili pongezi zipi? Wajibu wake kama mtawala ni nini?

    Acheni kusifia "mgema"!

    Hebu tembelea hapa:
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/103669-pinda-aogopa-wimbi-la-umma-kumngoa-ya-jk-aomba-mjadala-wa-ulinzi-kitaifa-kunusuru.html
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Jeetu baada ya kujenga pale msoga alipewa Mchuchuma na JK...ndio huu mradi...subrini unit na capacity charges zao kwa TANESCO
     
  18. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona inaonekana mchakato wenyewe bado kabisa......ndio kwanza wako kwenye mazungumzo HabariLeo | Dawa ya mgawo wa umeme yaja
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
Loading...