Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkataba wa China-Sonangol (CSIL): Majibu aliyopewa Mhe. Zitto.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngoshwe, Apr 19, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Wakati wa kuchangia hoja kwenye mjadala juu ya ripoti za Kamati za Hesabu za Serikali leo tarehe 19.04.2012, kama ilivyo jina lake, Mhe. Nundu, Waziri wa Uchukuzi alionesha nundu na kujikanganya alipoibuka na hoja ya ufisadi wa matumizi mabaya ya fedha za umma kukarabati kichumba kidogo sana cha watu mashuhuri (VIP) pale JNIA...
    [​IMG]
     
  2. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    To be honest na bila kumung'unya maneno CCM MUST GO! Na kuna watu wa kufungwa hapa kibao tu kwa ubadhirifu wa mali za umma na sioni atakaye salimika! JK timua hawa watu wanaifilisi nchi. Lile jengo ningepewa mimi bilion 1 ningejenga zuri na imara zaidi kuliko hilo lililopo sasa na chenji ingebaki!
     
Loading...