Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkataba tata wa mteule wa Kikwete huu hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Jan 12, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    LGA/115/2010/1011/Non.c.

    Ni kampuni ya PAVICO LTD, ya Mkuu wa Mkoa wa Singida iliyoanza kufanya kazi ya kuzoa taka 19/08/2011 katika Manispaa ya Singida. Mkuu wa Mkoa huyo akalipwa na Manispaa shilingi 7,500,000/- Niambieni Mshahara wa Mkuu wa Mkoa ni kiasi gani mpaka akaamua kuwa mjasiriamali.

    Kazi za Mkuu wa Mkoa ni pamoja na kusimamia Halmashauri zilizopo Mkoani kwake, kazi hiyo inamnyima sifa ya kufanyakazi yoyote ile ya ukandarasi au hata ya kuwa mjasiriamali. Tunalazimika kuishi katika uchafu kwa sababu ya UFISADI, Je haya tusihoji?.

    Jamani wananchi wa Singida hivi kweli mtu kama Mkuu wa Mkoa wa Singida anaweza kupewa tenda ya kuzoa takataka wakati hana rikwama,lori, toroli, hana uzoefu wa kuzoa takataka na hajasomea kazi ya kuzoa takataka halafu nani atakayemwuliza endapo hatafanyakazi hiyo, lakini fedha ni lazima alipwe na Manispaa? Hata aliposhindwa kazi ya kuzoa taka, mtoto wake akaenda kulazimisha ndugu zetu kwa kuwamwagia SUMU.

    POLISI WANAENDELEA KUMLINDA MTOTO WA KIGOGO HUYU KWANINI? Kikwete sawa tu, endelea kumlinda atukandamize zaidi.
     
  2. I

    Isango JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nachangia kidogo, madoro nijuavyo mimi Mkuu wa Mkoa alikuwa analipwa 7,000,000/= Kwa Mwezi. Ila Mwanzoni walipoanza mkataba alikuwa anazoa kwa malipo ya 125,000/- Kwa kila trip ya Tani 10.

    Kilichofanyika ni wizi tu wa pesa za manispaa ya Singida, lakini wananchi hawawezi kuhoji kwa sababu ya Uzoefu wa kulinda Mafisadi unaoendekezwa na serikali ya CHAMA CHA MAPINDUZI.

    Sisi tunaohoji tunaonekana wabaya kweli. Ila Kama Kikwete alimwacha huyu jamaa ili watukomoe hivi tutajuta, maana naona wameamua kweli kuvunja hata sheria za nchi. Kikwete pamoja na kujua hili atamlinda tu......... INAUMA SANA!
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,986
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Wakuu wa huko Singida,hamuwezi kumshtaki secretariat ya maadili ya utumishi wa umma au hata mahakama za kawaida?
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    The way the cookie crumbles...
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mind you, yeye ndio Rais wa Mkoa, ukifanya hivyo utaishi wapi kesho?
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,330
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkataba uko wapi ama computer yangu ina virusi?
     
  7. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    PAVICO LTD = Parseko Vicent Kone neno LTD limeongezea uzito.
     
  8. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha woga kijana, bado una fikra hizi katika zama hizi za karne ya 21? Hatukuhitaji...
     
  9. Ungana

    Ungana JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We Isango,si utafute kazi na wewe ufanye?Tofauti yako na Kone ni kuwa wewe unatumia muda mwingi kunywa pombe na kufanya ngono zembe wakati Kone anatumia maarifa yake kufanya kazi za kujiletea maendeleo!Pia nikusaidie uachane na akili mgando:mwenye mkataba na manispaa ni PAVICO LTD,siyo Kone you fat young man!
     
  10. Ungana

    Ungana JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana na hawa vilaza,fanya kazi zako!
     
Loading...