Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkasa wa Dr. Ulimboka: Inawezekana Kabisa Sio 'Inside Job'!, bali ni 'Smear Campaign'?!

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by wimbi la mbele, Jun 28, 2012.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dr Ulimboka ni raia kama raia mwingine na watu wengi washakumbwa na makubwa zaidi yake. Tanzania ina watu milioni 45 sasa itawezekana vipi mtu mmoja awashughulishe watu wa JAMII FORUMS namna hii? Kuna watu wamekufa na wameteseka zaidi ya huyu mtu mmoja, sasa sielewi kwa nini baadhi ya watu wanataka kuilaumu serikali kwa yaliyotokea

    Serikali iko bize kushughulikia hii migomo na jeshi la polisi haliwezi kupeleka resources zake zote kushughulia kesi ya mtu mmoja wakati wengine wanapata taabu zaidi yake.

    Hoja za msingi hapa ni 2.

    1. Serikali haiwezi kulaumiwa kuwa ilimteka na kumpiga. Tanzania sio banana republic na ni nchi inayoendeshwa na sheria na kama hakuna mwenye ushahidi wa kutosha kuwa serikali ilimteka ulimboka then fikirieni conspiracy theories zingine lakini sio kumteka na kumpiga huyu jamaa. Kuna watu ambao wanaiendesha mbio serikali kama akina Issa Ponda wapo na hakuna aliyewateka wala nini.

    2. Jeshi la Polisi hawawezi kulaumiwa kwa lolote. Na sikuona sababu ya mkuu wa polisi kuitisha press conference juu ya Dr Ulimboka. wao wangesema kuwa jalada limefunguliwa na wataishughulikia kesi yake kama mtu mwingine.


    Just thinking outside the box
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    So sad, kweli wa TZ wered wetu mdogo sana.
    na hii ni too low!
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    HANS ROGER DIBAGULA, Nimekusoma, kwangu mimi si haki kumvamia mtu akiwa kwenye shughuli zake binafsi na kumpeleka kusikojulikana bila ya ridhaa yake. Si haki kumpiga raia, kumng'a meno na kucha, (tena bila ganzi), kumvunja miguu, kumvunja taya! Si haki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,164
    Trophy Points: 280
    Yaani mnataka kabisa mtuaminishe kuwa kupigwa kwa dokta Ulimboka ni coincidence tu na mgomo wa madaktari? Acheni mzaha nyie....
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi ulivyoandika kichwa cha habari, nilifikiri umemuhoji Dr.Ulimboka then akakupa sababu za kutosha kwanini tusiilaumu serikali. Kwakuwa upo out of the Box, tafuta njia uwe in sasa.
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Mnaolipwa kufanya hii kazi poleni sana.. hamuwezi kuisafisa serikali katika hili
     
  7. D

    Don Draper Senior Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na si haki pia kuilaumu serikali bila ya kuwa na ushahidi kuwa serikali ndio imefanya hivyo

    si haki hata kidogo
     
  8. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    But cant see the box you are talking about? Una maana kuwa yaliyompata hayakutokea hapa nchini, ndani ya mipaka hii inayolindwa na majeshi ya ulinzi na amani na uhuru ukilindwa na polisi? Usitutie wazimu tafadhali
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Haha we bwana naniliu nawe! Unahoji police kuita press release kwani hujui kuna kukimbilia kujisafisha? Na isitoshe kama wamehusika ni wazi kuwa wamepanic baada ya kuona mpango haujafanikiwa. Pengine walifikiri haitojulikana na waliamini wananchi wangebaki na "Dr. Ulimboka, hajulikani alipo" na hivyo tusingekuwa na hoja ya kuwauliza wao (wala serikali wanayoitumikia).

    Kama wamehusika
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    huyo hana uelewa mdogo ni kuwa hana uelewa kabisa huo mdogo ungemsaidia kidogo
     
  11. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mhuuuuu! haya bwana; we HANS ROGERS DIBAGULA ndivyo ujuavyo si rahisi kukubadilisha kwa unachokiamini bwana.
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Labda nimalizie, si haki kwa raia kutendewa vitendo vya kinyama na hata wengine kuuwawa lakini hakuna hatua zozote zinazochukuliwa. (NB- nadhani unaangalia issue ya Dr Ulimboka in isolation).
     
  13. D

    Don Draper Senior Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila mtu anayo haki ya kutoa maoni yake na mawazo yake japo wengi hawatokubaliana nayo

    mimi nahisi there is more to this issue zaidi ya haya ambayo yaliopo kwenye public domain
     
  14. M

    MTK JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,855
    Likes Received: 1,573
    Trophy Points: 280
    That BOX must be sealed without external input!! teh teh teh.
     
  15. w

    warea JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subiri siku yako ifike kama hutataka watu wote wakuhurumie!
     
  16. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,371
    Trophy Points: 280
    Mkuu Hans R. Dibagula,

    Kauli yako ni ile ya wale wanaokula na kufaidika na ukandamizaji.

    Ukandamizaji ni chombo chenye nguvu kubwa na kinamilikiwa na watu wenye nguvu kubwa ambao wamejikita vilivyo.

    Ukandamizaji au kwa kiingereza Oppression upo Tanzania na unaendelezwa kwa uangalifu sana chini ya mwamvuli wa Amani na Utulivu.
     
  17. M

    Mr.Kombo Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi sina la kusema kwa serikali zaidi ya kuwaambi wapo wengi wanaodai wanadhulumiwa dawa yenu ni 2015
     
  18. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,865
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Narrow minded people discuss people,common minded people discuss events great minded people discuss ideas!!! Sijui uko kundi gani wewe?
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Sorry, nilipoposti humu JI, nikaambiwa mpaka kibali cha mode, hivyo nimeipandisha majukwaa huru yasioyohitaji kibali chochote!

    Pasco
     
  20. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Leo unashabikia na kuweka kejeli katika hili, ila tusipo lifanyia kazi kwa umakini litakukuta wewe au mimi ambao leo tunafurahili kwa kusema wtz tupo 45 mill. Tuwe makini tuache vyombo vyenye mamlaka wafanye kazi yao. Leo ni Uliombka kesho inaweza ikawa mtaa mzima kwa kisingizio cha kuwa ni serikali. tuwe makini acha uchunguzi ufanyike tutajua mwanzo nam mwisho
     
Loading...