Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkapa yuko tibc now

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshana org, May 27, 2012.

  1. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    jamani nimesikia mkapa anahojiwa tbc nimepigiwa cm na jamaa yangu ila hajaniambiwa wanazungumzia nini.mwenye taarifa atupatie
     
  2. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hebu muulize vizuri huyo aliyekupigia simu, Sio unakurupuka kuuliza JF wakati jibu unalo. Sie huwa hatuangalii hiyo TBC, Labda mpaka tupigiwe simu kama wewe ulivyopigiwa.
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Kama ni marudio ya interview yake ya wiki iliyopita ni nzuri sana, kwani mmachinga anafunguka kishenzi juu ya utawala wake na mapungufu yake. Interview hii ingemsaidia sana huyu mkweree kujifunza good governance hasa jinsi Mkapa alivyokuwa anafanya teuzi zake tofauti kabisa na huyu mkweree!!Amenifurahisha pale anapokili mapungufu ya kutofiuatilia utendaji wa mashirika yaliyobinafsishwa kama sheria ilivyotaka ifanyike!!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mkapa alikuwa anajua nini anafanya na alikuwa visionary sana kuliko huyu wa sasa yaani hata haelewi nikwa nini kawa rais na urais maana yake nini basi ili mradi tupo tupo tu na siku zinaenda ...aaah ni upepo tu utapita
     
Loading...