Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa: Wapinzani ni wajinga na hawana adabu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Mar 12, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Wapinzani ni wajinga na hawana Adabu". Hii ni kauli ya Mkapa. Mzee gani huyu? Nitaiga nini kutoka kwake? Mzee mzima ametoka Dar kwenda Arumeru kutoa matusi?

    Je, na mimi nikipewa jukwaa pembeni nikaanza kutoa hotuba kuwa Mkapa ni Mjinga na hana adabu, maneno hayo hayo aliyotumia jukwani tutafika? Inaelekea ametoa matusi kibao ila TBC wameona hayo ndo yanafaa kutuletea kwenye Taarifa ya habari ya saa mbili usiku.

    Kwa busara hii inayopaswa kutiliwa shaka na kila Mwenye akili, Mkapa ana sifa zote za kuwa "Mzee wa Dar es Salaam".



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Safari hii jazba zake hazitasaidia kitu!
    Nusu ya watu waliokuwa kwenye mkutano wake ni CDM!
     
  3. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyo mzee muoneni hivyohivyo tu, amechoka, anaogopa mpaka kivuli chake, anaogopa asiposema watamwambia wanaenda mahakamani kumshitaki kwa ufisadi hivyo lazima atukane kwa sana. Analipa fadhila kwa asichokiamini
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    amemlipa mbowe aliyetukana juzi.
     
  5. Niconqx

    Niconqx Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Aibu kubwa kwake,si busara kwa mtu kama yeye.hata kama ni kampeni lakini amepitiliza sana.wapinzani kwa muda mfupi ukilinganisha na chama tawala wameleta changamoto nyingi nchini.wapinzani wanasaidia chama tawala kutojisahau.
    Ngoja arudi mjini atatukanwa na watoto wadogo sijui atawaambia hawana adabu.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    chadema wakitukana ni sawa,nyie mkitukanwa mmeonewa,magwanda bana
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yaani kafanya yale yale aliyoyafanya mbowe juzi
     
  8. F

    FireMan Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujinga cyo tusi bali kukosa maarifa ya kitu fulani, na kukosa adabu cyo tusi pia bali ni kukosa busara ktk jambo fulani!
    Mimi nawashangaa wanaJF Mnavyobadili mana halisi ya maneno yaliyotumika!
     
  9. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poor Ben.
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    CDM nyie si ndiyo mlisema Mkapa kakacha kuzindua kamapeni za CCM Arumeru? Leo kawajibu limewashuka.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wamlaumu kwanza Yule sharobaro wao Mbowe manake yeye huwa anafikiri kila wakati yuko BILCANAS na kuanza kuporomosha matusi, hawakumbuki aliyoyasema arumeru wanasema ya Mzee Mkapa
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeongea point,unakuta watu wamejaa kumbe mioyoni mwao wanawaza kwingine
     
  13. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo sio Mkapa, ni chama alichopo, ukishavaa nguo za kijani hasa kichwani, ujue kwisha kichwani
     
  14. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkapa ulikuwa rais wa nchi, rais wa watu wote, baba wa wote, hupaswi kusimama jukwaani na kubagua watu na kuwatusi achana na mambo ya chama uwe kama baba wa hekima, vyama waachie wastaafu ambao hawajafikia urais.
     
  15. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkapa kwanza aturudishie Kiwira yetu aliyotuibia akishirikiana na mkewe kama Marcos na Imelda. Ni mzee wa Aibu aliyepewa bucha achunge yeye akamaliza nyama yote!
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Sikumsikia Mbowe, sijamsikia Mkapa! Kama wameanza kwa matusi basi mstakabali wa uchaguzi uko kwenye mzani. Niko njiani kwenda Arumeru kujionea.
     
  17. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee hana hekima aisee! Ina dr. Slaa, mbowe, lipumba, lisu, lema, myika, mtei, marando, zito, pamoja na vjana woooote nchini hatuna adabu.!. Na hatia yote hiyo hajioni? Masikini anatembea peku kisa hana pesa za viatu, mkapa anatembea peku mda mwingine kisa unene na kuridhika na fedha zetu alafu leo anatu tusi. Ah wee ngoja tu.
     
  18. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 582
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 60
    naona upo kwenye practical ya kutukana kwa maandishi..jitahidi ivyo ivyo..utajua tu
     
  19. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,763
    Trophy Points: 280
    Yule mzee ana bahati sana kuendelea kuwa uraiani kwa ufisadi aliofanya. Ndio maana anasimamia uovu aliouanzisha katika CCM. Ila akae akijua kuwa wana wa Meru wana other ideas kwa sasa, wanataka Nassary mjengoni na sio mvuta bange Siyoi
     
  20. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkapa kasema wameandika kwenye mtandao wao kuwa yeye Mkapa amewazulumu wananchi wa Arumeru aridhi kwamba anaubia na mgeni mmoja kutoka nje nawamepora aridhi ya wanaarumeru mashamba makubwa manne na pia Mkapa amekanusha kumiliki aridhi yoyote arumeru na hajapora aridhi yoyote kutoka kwa mwananchi yoyote hapa nchini.Kilichonichosha ni pale TBCkuisoma habari hii ya ndani baada ya habari za kimataifa.
     
Loading...