Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa vipi??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Alfu Lela Ulela, Oct 31, 2010.

  1. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana JF mnaichukulia vp kauli ya Mkapa aliyoitoa juzi kuwa "kwa vyovyote vile Uongozi wa Tanzania lazima utokane na CCM"
    Kisha akaongeza "mimi sipingi Serikali ya umoja wa Kitaifa, ila nataka serikali ya umoja wa kitaifa inayotokana na CCM"

    Binafsi naiona Statement hiyo kama inadumaza Demokrasia nchini maana tafsiri yake ni kuwa ccm lazima iwe madarakani kwa kuichagua au bila kuichagua. Na kama ndivyo it means what we did today for Dr.Slaa is meaningless.??

    Je, Mkapa was serious au ndo wameshajipanga kuchakachua?? Je, kwa kauli hii nikimwita Mkapa Dikteta nitakuwa nimevunja kifungu gani cha katiba??
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni dikteta tena mkubwa kabisa. Hiyo lugha yake haitoi nafasi kwa demokrasia. Yaani viongozi wa ccm bado wana mawazo ya kwamba bila wao tanzania haipo. Wanajiona wana hatimiliki ya kuitawala nchi milele. Ni ajabu sana, lakini ndicho wanachokiamini. Maskini wa mawazo!
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    soon or later watajua kwamba uongozi ni dhamana tu na sio haki ya kuzaliwa watapewa wengine
     
  4. m

    mzeewadriver Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Usiumize kichwa, angalia hiyo statement imetoka wakati gani.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,942
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Nadhani tuendelee kuhesabu kura zetu tu vinginevyo achaneni naye huyo mstaafu!
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Msamehe mwenzenu alipitiwa na zigo zito alilotwishwa na Chadema. Chadema safari hii imewakoroga wengi adi walikuwa hawajielewi. Msamehe,namwombea msamaha mana tumewahukumu kwenye ballot box.
     
  7. C

    Challenger M Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkapa bado analeta mambo ya udiktemokrasia. Tena hii kauli imeikosti CCM badala ya kuomba kura kwa adabu yeye anafosi, hakumbuki kuwa yeye mwenyewe hakuwa chaguo la wananchi sema tu kilichomsaidia bado waTZ walikuwaa na fikra za Unyerere na alikosekana mpinzani makini kama Slaa. Maana Slaa anajua waTZ wanataka nini. Nawaambieni jamaa Chanzo cha Umaskini watu ni UFISADI.
     
  8. W

    We can JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Your LAST statement is very true. Hata CHADEMA wakiingia jikoni, wasilewe na madaraka, pls, pls
     
  9. Mpandafarasi

    Mpandafarasi Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TANZANIA BILA CCM INAWEZEKANA. Waache kututisha. Hii nchi si yao ni ya Watanzania na ni Watanzania watakaoamua ni nani awaongoze. HATUTISHIKI, TZ BILA CCM INAWEZEKANA NA TZ YENYE NEEMA INAWEZEKANA TUKIWABWAGA MAFISADI
     
  10. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Mkapa alikua kimya Muda mrefu,kwa kua alizoea utawala wa kiimla,wa kimazoea..alipima kina cha maji kwa macho..alipogundua mambo ni mabaya kwenye chama chao akakurupuka..wee ngoja! kwanza uzee unamjia vibaya!
     
Loading...