Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa, Vincent na Madaraka: What Else?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Field Marshall ES, Mar 15, 2012.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Ninajiuliza swali moja hawa wote ni Familia moja, sasa wanapochafuana huko Arumeru as they have done, linakuja swali moja kubwa je hawa wanafamilia moja wana siri ngapi zingine hawajatuambia wa-Tanzania? Au tusubiri kampeni nyingine ya siasa tuwapange tena tusikie zaidi? Just curious!

    - Lakini hawa wana siri nyingi tunahitaji kuzijua Wananchi wa Tanzania!, sasa wapangwe tena another kampeni!, I mean kinachoendelea huko Arumeru ni serious business:

    - HOWEVER: hivi kweli CCM haikuwa na mwingine wa kumpeleka Arumeru zaidi ya Mkapa? I mean kweli Viajna wote walioko CCM Why him?


    FMEs!
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkapa ni Familia ya Nyerere?

    Mkapa Nyerere?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuweka kumbukumbu sawa sawa Mkapa sio mwanafamilia na Nyerere
     
  4. A

    Awo JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mkapa nae ni familia ya Nyerere? Ni lini Watanzania tutakuwa 'serious' na vitu tunavyosema na kufanya? Au mizaha ndio destiny yetu??
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata kwenye familia ya Ufisadi Nyerere hayumo kabisa
     
  6. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Wakuu ndio tatizo letu wa-Tanzania, mara ngapi wakati wa kumbu kumbu za Mwalimu tumesikia Familia ya Mwalimu wakisema Mkapa ni mwana-familia yao? Magazeti mengi sana yamewahi kusema haya kwamba Mkapa ni familia ya Mwalimu sasa why leo mnashangaa?

    - Hebu atokee mwanafamilia ya Mwalimu aseme bila uoga kwamba hawajawahi kusema Mkapa ni member wa familia yao! Tuwakumbushe siku na tarehe na aliyeyasema na wapi, WA-Tanzania sio mabwege tena siku hizi, hawa ni familia moja bana! sasa watumabie what else they know au wanaficha kuhusu Taifa!


    Es!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mkapa si familia ya Nyerere...

    Mkapa ni familia ya Mramba.
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmmmmmmhh!..

    mkuu mimi naunga mkono hoja kwenye swala la kwanin mkapa????WHY??...

    halaf mkuu hebu uliza vyanzo vyako vya taarifa ..kwamba kwanin siku ya uzinduzi wa kampeni kwa hichi chama chetu tawala..ni the same day mh rais aliongea na sis wazee pale dar...?kwamba hili la arumeru halimuhusu sana hata akazicapture media zote yeye?
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkapa sio mwana familia wa nyerere bali nu muuaji wa nyerere
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    Yani Mkapa nae mjukuu wa Chifu Burito? its a joke right?
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Fungua macho mkuu wangu....

    Lile la Arumeru limekaa ki-Lowassa zaidi.... Lina maslahi ya Lowassa lile.

    Sasa yaani...dah!
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,850
    Likes Received: 3,020
    Trophy Points: 280
    Mkuu FMES,

    Habari za Nyerere kumalizwa na Mkapa tulishasikia miaka mingi iliyopita Vicent karudia tena vyombo vya habari vimeamua kuipatia umuhimu kwasababu aliyesema ni mwanaukoo wa Nyerere.Mkuu FMES hakuna siri nyingine zaidi ya hii kwamba Nyerere alitangulizwa kabla ya siku zake ili wauze benk yetu ya NBC kwa bei poa,waingie mikataba mibovu ya uchimbaji wa madini,wanunue ndege ya rais ikibidi tule majani,wanunue rada kwa bei kubwa kupita kiasi na wauze viwanda vyetu kwa marafiki zao kwa bei poa.

    Yote haya yasingefanyika kama Nyerere asingetangulizwa mapema,bahati mbaya Nyerere hakumjua Mkapa hadi aliposhiriki kumuingiza magogoni kwa gharama kubwa sana ikiwemo kuwapakazia na kuwachafua washindani wake ndani ya CCM na nje ya CCM.
     
  13. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Kwenye hili CCM hawakuwa makini ingawa sijui the prons, lakini kumpeleka kampeni kama hii Mkapa, siamini kwamba politically ilikuwa a sound idea, ninaamini huku walitakiwa Vijana zaidi infact hata wagombea wenyewe wako in their 20s, labda kuna something sijui lakini kwa maoni yangu it was overreaching on CCM's part!

    Es!
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa kwa hali kama hiyo tunaweza kusema kweli tuna mwenyekiti wa ''chama chetu tulichokizoea'' mwenye busara kweli?
     
  15. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Alipewa heshima hiyo na wanafamilia. Soma kipande hiki cha gazeti la ThisDay la jumapili, tarehe 27 April 2008(online version):

    Ofcourse, kwa heshima hiyo tu huwezi kumwita Mkapa Nyerere! FMEs nadhani ameandika ki fasihi zaidi kunogesha kile anachotaka kusema.
     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Unaongelea Uanafamilia wa Hiari au wa Damu ? Mbona ukoo wa Burito ukikaa huwa Mhe. Mkapa haalikwi ?
     
  17. S

    Setuba Noel JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda nakufurahia sana tangu nilipojiunga jukwaa hili toka enzi zile za bcstimes baadaye jamboforums, siku hizi niko na jina halisi kama unavyoona hapo juu. Nilipoona vijimambo vya Mkapa dhidi ya familia ya Nyerere nikakumbuka sana kamanda wangu, nikawa najiuliza wapi Mzee wa sauti ya Umeme? Nimemiss sana dataz zako kusema kweli
     
  18. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vicent Nyerere kutokuwa mwanafamilia wa mwalimu nyerere ina uhusiano gani na uchaguzi wa ARUMERU!!!!!!!!!??? Ni kiherehere tu hicho ndo kimemponza Benja.
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Mzee Mkapa akiendelea kuhubiri siasa kama naye ni Ditopile Ukiwaona ajue ndo mwisho wa heshima kwake...Kila mtu ana fani yake na siamini kabisa yeye anavaa vema viatu vya Marehemu Kaka Dito!
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuweka mambo sawa hapo Mkapa alienda kuzima propaganda za vyombo vya habari kwamba ametoa masharti ya kwenda Arumeru mpaka makundi yavunjwe ndo aende ndo maana alienda kujibu na kusema waliosema hivyo ni wajinga.
    Twendelee....
     
Loading...