Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa utarudisha ardhi uliyoicheua kwa wameru?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by msambaru, Apr 2, 2012.

  1. m

    msambaru JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mbwebwe za kumnadi sioi zimemfikisha pabaya wiliam, amesurrender shamba lake kwa wenyeji akijua atajacheza kale kamchezo kake kama mwekezaji baada ya ccm kushinda, je atataka alirudishiwe kwa lazima?
     
  2. E

    Eyoma Senior Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaazi kwelikweli.lazima atekeleze ahadi zake za kumwona mkulu ili ardhi imilikiwe na wa meru.siasa bana
     
  3. k

    kijembe Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    huyo ni mtoa ahadi hewa zisizo na mashiko kwani cku zote hakujua hayo wakati an mamlaka?
     
Loading...