Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa uso kwa uso na Profesa Issa Shivji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, Apr 12, 2012.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,476
    Likes Received: 4,670
    Trophy Points: 280
    BAADA ya kuongoza kampeni za uchaguzi wa ubunge katika Jimbo la Arumeru Mashariki bila mafanikio, rais mstaafu, Benjamin Mkapa, anatarajiwa ‘kupambana' katika mjadala kuhusu "hali ya dunia ilivyo leo na mustakabali wa Afrika, akikabiliana na mwanazuoni.

    Profesa Issa Shivji ambaye ni Mwenyekiti wa Kigoda cha Taaluma cha Mwalimu Julius Nyerere pamoja na Mhadhiri wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM), Dk. Ng'wanza Kamata.

    Katika mjadala huo utakaofanyika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam katika Tamasha la nne la Kigoda cha Taaluma cha Mwalimu Julius Nyerere, Mkapa atashiriki kama Mwenyekiti wa Taasisi ya South Centre.

    Mkapa anatarajiwa kuwa kivutio kwa sababu mbalimbali ambazo licha ya kukabiliwa na fikra za kisomi kutoka kwa Profesa Shivji, ni yeye aliyekuwa bingwa wa kutetea utandawazi lakini pia kinara wa sera za ubinafsishaji zilizoasisiwa na nchi tajiri kwa kusimamiwa na mashirika yao, ambayo ni Shirika la Fedha Duniani (IMF) na Benki ya Dunia (WB).

    Source: Raia Mwema
     
  2. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kuna mdahalo baina ya Mkapa na Shivji?
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii post istick hadi baada ya mjadala.
    ila tuambie ni lini mkuu!
     
  4. Ork

    Ork Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni kesho
     
  5. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,476
    Likes Received: 4,670
    Trophy Points: 280
    Ni kesho mkuu.Tayari Taasisi ya Kigoda cha Taaluma cha Mwalimu Nyerere imethibitisha kushiriki kwa Mkapa, ambaye atahudhuria siku ya pili ya tamasha hilo, Aprili 13. Katika siku ya kwanza ya tamasha hilo litakalofanyika kwa siku mbili mfululizo, mada nyingine mbalimbali zitawasilishwa na kujadiliwa.
    Mada kuu ya siku hiyo ni itawasilishwa na Profesa Micere Mugo. Profesa Mugo atawasilisha mada kuhusu nafasi ya wasanii na sanaa katika ukombozi wa Bara la Afrika.
    Mbali na mijadala inayotarajiwa kuwa na mvuto mkubwa na hasa kutokana na umahiri wa waendesha mijadala sambamba na umahiri wa washiriki wa mijadala hiyo, kitabu cha Profesa Issa Shivji kitazinduliwa, ambacho ni mkusanyiko wa makala mbalimbali alizowahi kuandika Profesa Shivji.
     
  6. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,476
    Likes Received: 4,670
    Trophy Points: 280
    Ni kama mdahalo kutokana na tofauti za kiitikadi kati ya Mkapa na Prof.Shivji, itikadi za Mkapa ni za ubinafsishaji wa kifisadi while Prof. anaamini ktk J.K Nyerere
     
  7. A

    Awo JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Who invites Mkapa to grace anything in Nyerere's memory? He is not a good role model having done business in the State House (mahali patakatifu)! Nyerere must be turning in his grave!
     
  8. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,476
    Likes Received: 4,670
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani pale ni mahali pazuri kummalizi huyu Pimbi, njooni tujumuike
     
  9. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Kuna watu tukisikia neno Mkapa tunapoteza appetite!
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,620
    Trophy Points: 280
    I hope Mwl Nyerere atanena kupitia kinywa cha Prof. Shivji.
     
  11. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Pia atakuwa kivutio maana alishiriki kuutoa uhai Mwl ili aiuze NBC kwa bei ya kutupa
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Wewe lazima utakuwa pacha wa Jenerali Twaha Ulimwengu!!
     
  13. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkapa anasema taasis zinazohusika na ubinafsishaji ziwaeleze wananchi jinsi nchi ilivyo nufaika na ubinafsishaji,huyu mzee namuona sasa kaanzakuchanganyikiwa yeye ndio alikuwa Rais ndio msimamia sera hiyo mkuu,halafu suala la kwenda kuwasimulia wananchi maendeleo ya kusadikika kwa matakwimu ya kuchakachua wakati maendeleo hawayaoni eti mpaka taasisi hizo ziwasimulie ni ajabu kbs.
     
  14. The Eagle2012

    The Eagle2012 Senior Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ukiona Faida hazionekani mpaka zielezwe saana basi Ujue hazipo in the first place!!
    Benjamin is way too stupid to have led a country!!!
     
Loading...