Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa: tume tangazeni matokeo CCM imeshinda muuwaache waende mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Mar 24, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jana Dr. Slaa amedai kuwa ktk vikao vya siri vya ccm anekaririwa rais mstaafu BWM akiishinikiza tune ya uchaguzi kuitangaza ccm imeshinda uchaguzi wa Arumeru hata kama wameshindwa kwa sababu wataenda mahakamani na kesi itafia huko.

    Napata picha kuwa ccm ni wezi, wanyang'anyi na wauwaji mbinu kama hii ndio iliyompa ubunge Makala baada ya mkapa kumtishia maisha mbunge wa cdm aliyekuwa ameshinda Mvomero baada ya kushindwa kumhonga

    Tusikubali ushenzi huu cz wanajua fika tume na mahakama ni wateule wa mwenyekiti wao
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kumbe hamtaki JK kuwa madarakani
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mkapa ana chuki ya ajabu mno dhidi ya watanzania wenzake. Lazima kuna sababu ya msingi juu ya hili
     
  4. kijenge

    kijenge Senior Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkapa aliuwa watu pemba bado ile damu ina mlilia, anajua kabisa watu arumeru hawaitaki ccm ikiwa hivyo cdm hawatakubali, ya mwanza na arusha itakuwa chamtoto lengo lake jk ampiku kwa kuuwa wananchi wake kama yeye na IGP mahita.ole wake cdm ichukue nchi akiwa hai fisadi mwizi no 1 tz.
     
  5. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,900
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Hakuna atakayeenda mahakamani !
    Kwani Tunisia walienda mahakamani ?
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hafai hata kidogo ukiona mtu wa nafasi yake anasema mambo ya ajabu kabisa ujue ameishiwa ni wa kuchapa mawe anapopita.

    Kiukweli Dr. alivyosema hayo niklisikitika sana.
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duuuh mzEe kwa kuunga Makala alimuacha yule dogo kwa kura 25elf sasa hapo kaibiwaje unafikiri kwa makalio wewe
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Hivi Ni mtanzania kweli huyo?, ngoja nimtafute Mtikila
     
  9. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr mkapa ni mtu makin sana hawezi kuwa na myopia vision kama weewe.mwandishi wa thread hii muongo ,maana ametoa mfano wa amosi makala kupitishwa kwa nguvu, makala amekuwa mbunge mwaka 2010 wakati mkapa ame retire 2005 ! Wapi na wspi?
     
  10. m

    maramojatu Senior Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nafikiri kama haya ni ya kweli ni aibu sana kwa huyo mzee. hivi wana arumeru wakipelekewa bungeni mwakilishi ambaye hawakumtaka mkapa ananufaika na nini? nini maana ya uchaguzi sasa. I think it a shame to mkapa na tanzania kwa ujumla. huu wizi wa kura can only happen to tanzania and few countries. jamani tusikubali na wizi huu
     
  11. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aamah!!
    Sasa hebu tuwekane sawa hapa Mwenyekiti wa Tume ya uchaguzi naye ni mjumbe kwenye hiyo kamati ya CCM?
     
  12. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,703
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Hili zee ni jizi na liuaji wala halioni shida watu kufa, ni li Freemason namba moja. Mkapa utampunguzia nani midhambi isiyodhambika???
     
  13. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Mkapa aliimba jukwaani: Nina imaaaani na Sumaaari, oya, oya oyaaaaa! Nilishangaa sana rais mstaafu kuimba jukwaani wimbo wa dizaini ile.
     
  14. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Jamii ya komba
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwanini wanalazmisha ushindi?
     
  16. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika viongozi ambao siku za hivi karibuni amejiingiza katika mchezo mchafu ni Mkapa.
     
  17. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Slaa anazeeka vibaya naona.
    OTIS
     
  18. M

    Mdundulizaji Senior Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hii!
     
  19. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Msameheni bure hajui alitendalo! Ametishwa na Kikwete kwamba CCM isiposhinda Arumeru Mashariki atamfikisha mbele ya vyombo vya sheria kwa ufisadi aliofanya wakati akiwa Ikulu. Mkapa is dying horse, he is fighting for his life.
     
  20. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwani inajalisha? Haijalishi!
     
Loading...