Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa Rais, Sumaye PM-Ubalozi wetu Ujerumani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NakuliliaTanzania, Oct 9, 2007.

  1. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2007
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JAmani katika pekua pekua ya balozi zetu nimekutana na 'kioja' hiki kwenye website ya ubalozi wetu kwenye nchi kama Ujerumani,

    Nikajiuliza maswali mengi mno? Hakuna wa kuangalia hii website tangu 2005?
    Ama kwa sababu zao bado 'wanautambua' utawala uliopita?

    ama ndo hivyo tena hakuna anayejali?

    STATUS: United Republic with an executive President
    PRESIDENT: H.E. Benjamin William Mkapa; b Nov. 12, 1938; in office: Nov. 23, 1995

    HEAD OF GOVERNMENT: Prime Min. Frederick Sumaye; in office: Nov. 28, 1995 RULING PARTY: Chama cha Mapinduzi (CCM)
    NATIONAL EMBLEM:


    http://www.tanzania-gov.de/article2.html, accessed 12.05EAT.
     
  2. L

    Lawson Member

    #2
    Oct 9, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado kasi mpya haijawakumba bado wanakumbuka utawala wa usingizi wa akina mkapa
     
  3. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #3
    Oct 9, 2007
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,539
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    huyo ndie balozi ALI KARUME ..hatishiki na muungwana ?
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2007
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahaha balozi ali karume anaishi kwenye dunia yake mwenyewe, hamuongopi muungwana, akimletea longo longo ataenda kurithi urais wa zanzibar baada ya kaka yake, kisha aone nani atakuwa zaidi?
     
  5. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2007
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe? Mi nilikuwa najiuliza kama watakuwa wanawapa reference watu wengine kwenye hiyo website maana naona pia kuna matangazo ya vivutio vya utalii nk...je watapata picha gani?
     
  6. P

    Pedro Senior Member

    #6
    Oct 9, 2007
    Joined: Nov 17, 2006
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  7. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hivi inakuwaje watu wanashindwa kufuatilia Website yao ikiwa kila siku wanakwenda kazini?(siku Tano kwa Juma).Ina maana wao wenyewe hawaitembelei website hiyo?.Sasa kama wanashindwa kufanya up todates kwenye website yao haina maana ya kuwepo!.Ubalozi huo ni mfano tu wa madudu yanayofanywa na Watendaji wetu,huko Balozini,hiyo ni ndogo kuna makubwa na ya ajabu kuliko hayo.Aibu tupu!!!
     
  8. K

    Kasana JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2007
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  9. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2007
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,769
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    !Halafu Jakaya akiulizwa kwa nini tanzania ni masikini anajibu eti hata mimi sielewi. Umepata jibu moja hapo, si wananchi si serikali, bado tumelala usingizi wa pono.!!
     
  10. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2007
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,769
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Moja, hawaendi kazini. Wanakwenda kupasha viti joto. Mbili, watanzania hatuna muda wa kufanya kazi. Mkapa aliwahi kusema wakati fulani tumekalia majungu na uvivu.
     
  11. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2007
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani uvivu wa hivyo umevuka mipaka jamani.....hakuna uvivu mbaya kama wa kufikiri....nimeuliza tena sijui kama waTanzania wanaoishi huko pamoja na nchi jirani huwa wanapataje huduma hapo ubalozini ikiwa hata website iko hivyo? Hapo kwenye passport inakuwaje?
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,318
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Nashanga sana.
    Tovuti nyingi za sirikali hazijafanyiwa mabadiliko kwa muda mrefu sana. Kuna nyingine zina taarifa ambazo hazijabadilishwa tangu mwaka 2003! Sasa sijui hawa wanaosimamia taarifa hizi huwa wanafanya kazi gani wawapo ofisini!
    Aibu!
     
  13. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2007
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WanaJF,

    Naona labda 'kelele' zetu zimesaidia, nimeitembelea tena tovuti yetu huko Ujerumani naona sasa walao, nawapa hongera..ingekuwa kila sekta inaact ivyo tungekuwa mbali kweli....na hii pia inaonyesha kumbe wakati mwingine maoni yetu hapa yanazingatiwa.....


    http://www.tanzania-gov.de/index.php?newlang=english
     
  14. p

    princejafari Member

    #14
    Oct 23, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni uzembe tu. Hawa watu wanapewa hizi balozi kwa sababu ya ushoga tu. They dont give a damn about the information. Sasa kama information kuhusu uongozi wa juu kabisa wa nchi uko hivyo, habari nyingine za kiuchumi zikoje? Na hili siyo jukumu tu la wizara ya mambo ya nje, bali linalenga moja kwa moja ikulu..because in practice it is the president that directs foreign policy. ikulu pale kuna kitengo cha communication. what are they communicating? wana coordinate vipi effectiveness ya 'mitandao ya serikali?

    They can certainly borrow a leaf from Thabo Mbeki ( I am no fan of Thabo Mbeki but i give credit where is due). Mbeki is an intellectual president ..ingawa kuna wakati ana ubishi wa kijinga, who has mastered the art of using the internet to communicate. ukiangalia website ya ANC huwezi kuilinganisha na mauzauza ya website ya ccm. ukibofya website sa serikali ya afrika kusini na idara zake, utaona hakika wenzetu wako serious.
     
Loading...