Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa ndio mgombea ubunge arumeru??

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Top Thinker, Mar 12, 2012.

  1. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    NAANGALIA TAARIFA YA HABARI ITV.

    NIMESHANGAZWA NA KAULI YA MZEE NKAPA KUANZA KUSEMA KUWA ATAHAHAKISHA ANASIMAMIA MASLAHI YA WANANCHI NA KUWASAIDIA KATIKA SUALA LA UMILIKI WA ARDHI. YAANI ITS LIKE JAMAA NDO ANAJIPIGIA KAMPENI NA SIO KUMNADI BWANA MDOGO SUMARI. Whats the secret behind?
     
Loading...