Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa ndio mgombea ubunge arumeru??

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Top Thinker, Mar 12, 2012.

  1. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    NAANGALIA TAARIFA YA HABARI ITV HAPA.

    NIMESHANGAZWA NA KAULI YA MZEE NKAPA KUANZA KUSEMA KUWA ATAHAKIKISHA ANASIMAMIA MASLAHI YA WANANCHI NA KUWASAIDIA KATIKA SUALA LA UMILIKI WA ARDHI. YAANI ITS LIKE JAMAA NDO ANAJIPIGIA KAMPENI NA SIO KUMNADI BWANA MDOGO SUMARI. Whats the secret behind?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kupagawa@kuchanganyikiwa jazz band!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lazima achanganyikiwe, uzinduzi wa CDM ulikuwa sio mchezo, nimeona star tv habari huko mwanza Zitto amekula vichwa vya ukweli, wakiona hivyo wanaongea lugha isiyoeleweka...


    Watz wanazidi kuamka kila kukicha..
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Magwanda wanapoona maji yanawazidi kimo!

    Ogeleeni, wacheni kupiga mayowe, mtazama.
     
  5. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jibu hoja acha ushabiki wa kijinga.
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,815
    Trophy Points: 280
    Mkapa miaka yake 10 alishindwa hata kupima ardhi na kuwagawia wananchi halafu leo hii zilipendwa ndo anakuja na porojo. Ataishia kunawa tu mwaka huu kwani it seems like Nassary is on the way to victory...
     
  7. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwan sumari naye kaongea?
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kaonge lakini kifupi sana anaonekana kama mtu asiyejiamini kabisa.
     
  9. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi watu walikuwepo,huku Tbc wameingia mitini!
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Una haki ya kutomwelewa Mkapa kwa sababu umezoea makamanda badala ya kunadi sera wao huwa wnatukana chama pinzani.Kwa mawazo yako unafikiri hizo ndo huwa sera , pole sana. Very less minded.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe umeona kuna hoja hapo?
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    De facto wagombea wengi wa CCM hawashindi kwa nguvu ya hoja bali kwa nguvu ya chama thus Mkapa anajua anachokisema kwamba yeye ndiye atachagiza ushindi kwa niaba ya chama kwa maana kwamba hata kama gwanda lingesimamisha jiwe lingeshinda tu..................
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Ndo siasa na wanasiasa wa Bongo hao!!!!!
     
  14. A

    ANTA Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    . Wanavua magamba tunavaa magwanda. Ya CCM amekuwa mazito. Gwanda unaweza kulifua likatakata mbele ya wa tz, lakini gamba, gamba ukijaribu kulisafisha unalichubua na kulijaza mikwaruzo. ila mkapa kanifurahisha, alikuwa kama ka kijana ka miaka si zaidi ya 35. maana hata matusi kanatoa tu mbele ya wazee kama yeye.
     
  15. m

    mahoza JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,031
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Hicho kipindi alichokuwa marehemu Sumari hapakuwa na hiyo ardhi ndio CCM wanaona Leo? Thanxs 2 multparty.
     
Loading...