Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa na ndege ya rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mupirocin, Jul 8, 2011.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Habar za jioni wanajamvi, naomba kuuliza hivi ndege anayotalii nayo m.kwere si ndo alonunua Mkapa au ile ilishakuwa screper kama ilivyosemwa mwanzoni alipotoka madarakani. kama ndo hii basi Mzee Mkapa tulimuonea kusema amenunua ndege mbovu. kwani jk inamsave sana otherwise angekuwa anatumia gharama kubwa zaidi angekuwa anakodi
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    za jioni nzuri.
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mie Rais namuheshimu, simuonei .... :)
     
Loading...