Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa na Mwinyi kutoshiriki kampeni za JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kivumah, Oct 4, 2010.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi, hivi ni kwanini Marais wastaafu Mzee Mkapa na Mzee Mwinyi hawashiriki katika kumpigia kampeni Kikwete???!!!!!, kama sikosei tangu kampeni zimeanza sijawahi kuwasikia katika kushiriki kampeni za JK. kuna nini??
     
  2. m

    mtukazi Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 8, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana umuhimu kwani kijana kaiva.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,192
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Family affair, Salma, Rizwani, Miraji, Mtawa..........................................
     
  4. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawataki aibu
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    JK ana timu yake ya ushindi, ikiongozwa na Makamba, salma, Riz1, Shimbo, Tendwa, na wengineo
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kushiliki kwao wanaogopa kupata aibu sababu chama ni cha wanafamilia ya jk
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Wameamua kuiachia familia manake urais umekuwa na suala la kifamilia.
    Pili wameogopa aibu ambayo ingeweza kuwapata atakaposhindwa jamaa, na wameogopa kuzomewa kama huyu kiwete anavyozomewazomewa!
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakiingia majukwaani watapiggwa MAWE
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkapa (hivi majuzi) alisema "Uchaguzi wa Mwaka huu utafanyika bila mawaa" na "hakuna atakayeibiwa kura"

    Kigoda (Dr. Abdalla) alifika mbali zaidi na kuanza kumnadi Mkapa kwenye kampeni.

    Mwaka huu CCM wanalo.
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135


    Kijana yupi ??????????
     
  11. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280

    Malecela alijaribu Iringa, then sijamsikia tena. Something is happening. Nikijaribu kufuwatilia jaguzi ndogo zilizopita kama za Busanda na Tarime, vigogo wote wa CCM walikuwa wanahamia huko. Lakini leo hatusikii cha Tingatinga, Msekwa wala Kingunge kwenye hizi kampeni badala yake ni Riz1, Salma na Kinana. Hata Makamba haongei tena..............!!!!!
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    suala la kampeni limekaa kifamilia zaidi,mkapa an familia yakena mwinyi ana familia yake sasa unataka waingilie mabo ya familia ya jk kwani yanawahusu nini?
     
  13. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wapo kwenye kampeni za ndani kwa ndani. wanahudhuria mikutano hii ya kampeni ni Shimbo, Mwema, Tendwa, yule mkuu wa TISS na bosi wa NEC, mkuwa wa daily news, Salva, Tido, Makamba, Msekwa
     
  14. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Wao wanajua kuwa this is an impossible mission . Kikwete Dynasty. Ha ha ha.
     
  15. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona Mtei, Makani et al hatuwasikii? tunaona mambo ya family affairs tu Dr Slaa, Josephine "mchumba" Mahimbo, Rose Kamili nk
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Usiwaingize watu na heshma zao katika masuala ya familia ya mtu, hata hivyo mkapa ni mtu smart sidhani kama anaweza ana muda wa kufuatilia maswala ya ndani ya Jk na familia yake.
     
  17. Mpenda Kwao

    Mpenda Kwao Senior Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jk hafuati ilani ya chama ana ilani yake ya ahadi zisizotekelezeka.
     
  18. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hii ya kuwashirikisha wanafamilia kwenye campaign imemcost sana Jamaa. Hata mitaani wanasema jamaa atamtumaje mke wake kwetu? Hii inaonyesha Dharau!!!
     
  19. J

    Jafar JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani kuna chama ndani ya chama kinaitwa CCM-Familia ndio kinachoongoza.
     
  20. J

    Jafar JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa tu JK ni "mgombe binafsi" ila anatumia tu jina la CCM. Kwa kuwa uraisi hauna ubia na mtu na mwaka huu 2010 JK yupo "kifamilia" zaidi.
     
Loading...