Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa na Lowassa Wakamatwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Geeque, Apr 1, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Geeque JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Aliyekuwa Rais wa awamu ya tatu ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Benjamin William Mkapa na Waziri Mkuu mstaafu katika serikali ya awamu ya nne Mh. Edward Ngoyayi Lowassa wamekamatwa na kufikishwa katika mahakama ya kisutu leo hii asubuhi wakihusishwa na makosa ya kutumia madaraka yao vibaya na ulaji wa rushwa. Kukamatwa kwa viongozi hao waastafu kumewashtua wananchi wengi ambao hawakutegemea viongozi hao wangeweza kufikishwa mahakamani. Hadi tunaingia mitamboni kesi yao ilikuwa bado inasikilizwa, habari zaidi na picha zitaletwa hivi punde.
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Apr 1, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Happy "Fools' Day!"
     
  3. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Happy kwa wale walioamini taarifa hii ya Mwaka
     
  4. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2009
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,186
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    why you would like to waste your time writing this shit! you have to value your time! you're a really fool!
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    YOu Wish???? Happy Fools Day!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. G

    Geeque JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Najaribu kuweka picha za tukio wakati watuhumiwa wakifikishwa mahakamani.
     
  7. Kikojozi

    Kikojozi JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 331
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good one GQ. You almost had me going. Happy fools day to you too.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Siku ya wajinga bana leo...hahahaha
     
  9. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Happy Fools Day Jamani
     
  10. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    this fools day thing is a bit annoying actually.... I wish it wouldnt manifest itself mpaka humu.. utterly pointless.not even funny because any one with a brain knows of it and remembers it.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Watu weweeee....!
     
  12. R

    Renegade JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,001
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Fooling the fools in April Fools day.
     
  13. I

    Ikena JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2009
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Mi nadhani kesho uwaombe radhi.
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Du lakini natamani kuiona hiyo siku ambayo Jamhuri ya Muungano wa Danganyika itathubutu kuwapeleka Mh. Mkapa na Lowasa kwa pilato. Kiza kitatanda nchi nzima kama ile ishara ya Yesu kufa msalabani!!!! au itakuwa kama vile kupatwa kwa jua!! Wanasayansi wanaiita Sun Eclipse!!!!
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kinyambiss jua kuwa sisi member wa Jamii forum and visitors we need also ku socialize na dunia!!! We are not an Ireland, sisi siyo kisiwa cha Mafia!!!! Are we that exceptional!!! ??? Sisi ni part ya dunia na jamii kwa ujumla, so matukio na siku kama hizi hazitutengi!!!! It refreshes our mind!!!! Mi naipenda! Cha msingi inakupa changamoto ya kukumbuka ala kumbe leo ni fools day??? Usije ukakuta unasikia tanganzo lako la kifo ndani ya redio leo hii wakati wewe ni mzima!!!! That is why it is called fools day, but creative Day kwa wale ambao wanafikiri hata strory za kusisimua ambazo ni za uongo. Na kwa wengi huwa wanaziamini kabisa, ni mpaka washtuliwe kuwa, e bwana we hiyo ni ya wajinga.

    Inashauriwa ukiwa na issie strong ya kweli inayohusu media si vema kuitaka iwe aired on this special "Fools Day, but Creative Day".
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Take it easy,loosen up a bit,you will not get out of this life alive so try to enjoy it while you can.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Enjoy!
     
  18. kisale

    kisale Senior Member

    #18
    Apr 1, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Geeque!Mbona wenzako wapo mnazimmoja wanasheherekea hiyo sikukuu yenu?wewe uko wapi nikutumie usafiri ili uwahi hata kushikana mikono na wenzako.nenda mkapange mikakati yenu ya mwaka huu mpaka mwakani april Mosi tena.
     
  19. G

    Geeque JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hahahaha hapana.
     
  20. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2009
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hii,hii!

    Hii ni sikukuu ya Mabwege wote Duniani.
    Sioni sababu ya kupiga kelele juu ya hoja hii.
    Kama habari hii ime kushitua hivyo ndivyo ilivyokusudiwa.
    Zaidi anzisheni hoja ya kupinga kusherehekea siku hii duniani.

    Hii hii!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...