Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa na kampeni za vitisho

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ulimbo, Aug 26, 2010.

  1. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya ni maneno ya Benjamin Wiliam Mkapa, ambaye aliendesha kampeni za vitisho zilizowakatisha Wananchi tamaa ya kutokea mabadiliko ya uongozi.

    Kwa sehemu kubwa sasa katitika kampeni ambazo zimeanza, naona pia kampeni za vitisho zinaweza kuwepo,kama hazijaanza.

    Miongoni mwa kauli za vitisho alizo toa Mkapa ni hizi:

    "Duniani kote hakuna hata siku moja utakuta chama tawala kinakubali kushindwa na kuwaachia wapinzani watawale. Naahidi kwamba nitatumia uwezo wangu, nguvu zangu zote na dola ili kuhakikisha chama chetu kinapata ushindi…''
    (Mwanachi, Mei 20, 2005)

    "Mimi ni Amiri Jeshi Mkuu mpaka siku atakapopatikana rais mwingine. Kiongozi yoyote wa serikali ambae jimbo la mahala pake litachukuliwa na upinzani atashughulikiwa bila hata kusubiri vikao vya chama.'' (Tanzania Daima, Desemba 18, 2005)

    Vipi kwa JK, atafuata nyayo za BWM au atatumia mbinu tofauti?

    Nawakilisha
     
  2. D

    Dick JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani atatumia mbinu tofauti.
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Atauza ilani yenye ahadi tatanishi halafu baadaye akishindwa kuitekeleza atasema sikusoma hivyo sikujua kama wataalam wangu waliandika hili. Yaani atairuka kiunzi.!!!

     
  4. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutokana na hali halisi ya kisiasa ilivyo, hadi vyombo ya ulinzi na usalama kutoa matamko mbalimbali, imenikumbsha hii post kuhusu maneno ya BWK ambayo JK anataka kuyatumia.

    SHIME WATANZANIA TUMPIGIE KURA KIONGOZI ATAKAYELETA UKOMBOZI NA MAENDELEO KWA TAIFA LETU.
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pamoja na vitisho kuzuia mafuriko ni shughuli nzito sana. Na bado ngoma inaendelea maana vita si ya CHADEMA AU CUF bali ya waTZ.
     
Loading...