Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa na bank m;dk kikwete??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Jul 12, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    SI haba lazima rais anaeondoka awe na kitega uchumi
    tumeona wake za marais..mama mkapa kaondoka na fursa sawa kwa wote..mama kikwete kaja na wama..si haba kujikumbusha ben kaondoka na kabank chake Bank M je Rais kikwete umejiandaa na Bank Gani??ni ushauri tu si haba na wewe ukaondoka ukiwa na kasehemu cha kukushikiza miaka iliobakia ukiacha ile ruzuku ya kila mwezi.wish dk kila la kheri for a new bank

    rgds
    mjasiriamali
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Bagamoyo Peoples Bank
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    shalom!@#
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Jul 12, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kikwete kajiingiza kwenye Mitandao ya walafi na wahujumu uchumi, huyu akitoka madarakani ndo ataumbuka kabisa, huyu anaeshindwa kuweka mgawanyo wa mabo ya familia na utawala wa nchi, mmmh sijui.
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mbona mnasahau urafiki wake na Sinclair na Joseph Kahama? Kuna tetesi naye ana kafungu kule machimboni.
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi JK tunamuona mjinga eeeh!!!

    Subiri utashangaa........
    Ndo maana inabidi kuandaa mtu atakayehakikisha hubugudhiwi ukimaliza sehemu yako.:pound:
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 160
    Kawekeza kwa mchimba madini toka Canada na Subash Patel ili mradi asijedhulumiwa kama alivyofanyiziwa Kighoma Malima!! Wahindi sio watu, wanakupenda pale wanapokutumia!!
     
  8. E

    Estmeed Reader Senior Member

    #8
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba kawekeza kwenye kiwanda cha kusindika nanasi kutoka shamba lake hapo Chalinze!
     
Loading...