Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa kutoshiriki kufunga kampeni Arumeru mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by segwanga, Mar 23, 2012.

  1. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Baada ya kujikuta akizama kwenye tope zito siku ya ufunguzi,rais mstaaf ben hataki tena kurudi arumeru mash kushiriki ktk kufungwa kwa kampeni za uchaguzi mdogo mwishoni mwa mwezi huu.Katika kampeni za uchaguzi mdogo jimbo la igunga,mkapa alihusika ktk uzinduzi na kufungwa kwa kampeni za ccm.Kwa kampeni za Arumeru mashariki Mkapa alijichafua mwenyewe baada ya kusema kuwa vincent nyerere si mwanafamilia ya baba wa taifa.

    Inasemekana mkapa anamfaham fika vicent nyerere kuwa ni mwafamilia ya nyerere lkn alijifanya kutomfahamu kwa sababu wameru walionekana kuwa na shauku ya kumwona mtu mwenye jìna la nyerere ambalo ni jina kubwa ktk medani za siasa za tz hivyo mkapa kuamua kupotosha kwa makusudi na kujikuta inakula kwake.

    Ili kuepuka kuchafuka zaidi yeye na chama chake wameamua asirudi tena arumeru katka ufungaji wa kampeni.


    Source.Ni ya uhakika toka jikoni lumumba stréet
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    si alidai kuwa alikuwa anatania?? Sasa hataki kurudi kumalizia utani aliouanza??
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ben hii current regime kuwa makini nayo unaweza enda chaka ukapoteza ata raia wachache ambao wanajua ulikuwa raisi wa ukweli
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mlituambia hatakwenda kufungua kampeni Arumeru........akawaumbua siku ya ufunguzi wa kampeni kwamba mnaosema hivyo ni wajinga na hamkwenda kumuuliza mkamsemea kwenye vyombo vya habari.........mnarudia tena kosa lilelile.
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    ben*mkw*apa kaua, watamzomea!
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    arudi akajibu tuhuma otherwise wameru watachukulia maneno ya vicent ni ukweli mtupu
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mmekuja tena kupima upepo.
     
  8. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapahapa tuliambiwa kuwa mkapa hatofungua kampeni, leo tena hatofunga! kweli kazi ipo
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nilidhani kuwa Mkapa alipangiwa ratiba na CCM kufungua na kufunga kampeni za Arumeru kumbe ratiba hii mpya umepanga ratiba wewe.

    Unatuletea ratiba ya Igunga na kuipeleka Arumeru. Acha propaganda.
     
  10. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Aende au asiende does not make any difference. Akienda Chadema watamhoji kuhusu uthabiti wa kauli yake. Asipoenda ndo balaa zaidi. So, it's all up to him and CCM.
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Chadema mna hofu moja kuu kwamba Mkapa akifunga kampeni Arumeru CCM itashinda. Hofu ya nini wakati kura hazijapigwa?
     
  12. m

    msnajo JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mambo ya utani jukwaani?! Bw mdogo Nyerere alisema Benny kam-beep akaamua kumpigia! Ajibu mapigo, anakimbilia wapi?. Siasa za CCM uongo na uzushi ni sehemu ya campaign zao. Mkumbuke Wassira hivi majuzi na uzushi wake!! Damn!!!
     
  13. A

    Awo JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kweli, aende asiende sidhani kama kuna tofauti. Acheni wafu wazike wafu wenzao.
     
  14. m

    msnajo JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Masikini haishiwi ndoto kamwe! Huu ndo umasikini wa fikra!
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    It does make difference ndio sababu thread imeanzishwa hapa na mkereketwa aliyetumwa kupima upepo kama tuna habari rasmi za Mkapa kwenda tena Arumeru kufunga kampeni.
     
  16. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa aliyoyafanya na yaliyomkuta ilikuwa faida kwake kutokwenda kama walivyosema mwanzoni kuliko alivyofanya na kurudi na aibu. Mara aliomba apatanishwe na Vicent Nyerere na hatimaye akaishia kutetewan na Mama Maria Nyerere kwamba Mkapa hakuhusika na kifo cha Mwl. Nyerere. Hata hivyo mama Maria Nyerere alichindwa kujibu kama Vicent Nyerere ni mwanafamilia ya Nyerere.

    Mkapa! aibu yako. Usirudi tena maana hatujui utakwenda kujimaliza.
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aombe radhi na aseme ukweli kuhusu Nyerere maana hilo halitajificha milele
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tuna hasara sana na uongozi ulioko madarakani!
    Janga kwa Taifa le2!

    Ila hakika mwisho wao waja!
    Hatadhubutu kuweka miguu yake hapa!
     
  19. TETILE

    TETILE Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkapa aje,asije kufunga kampeni CDM kama ni wa kushinda watashinda tu.
    Na ukweli ni huu CCM hawaoni kitu ndani ya CDM.
    CDM msiogope chochote ushindi ni wetu hata kama wakichakachua.
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Thread hii imeanzishwa tu inakimbia sana kuchangiwa ni dalili ya hofu ya kurudi tena kwa mkapa Arumeru.
     
Loading...