Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkapa kutinga kortini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lilombe, Apr 27, 2011.

  1. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais Mstaafu Benjamin Mkapa anatarajiwa kutinga mahakamani Kisutu, katika kesi inayomkabili Prof Mahalu juu ya manunuzi wa nyumba akiwa balozi nchini Italia. Rais Mkapa atatua Kisutu kutoa ushahidi katika kesi husika.

    Source: Gazeti la Mwanahalisi, Aprili 27, 2011
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kesi ya kisiasa akishahusika Rais Mstaafu hasa kwa bongo nikitu kigeni!
     
  3. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli wamempania huyu prof!
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hilo ni changa la macho tu, ni njia ya serikali kujisafisha indirect lakini hukumu Mkapa anaijua Prof. hatafungwa.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la kawaida sana katika sheria endapo Mkapa ni mmoja wa mashahidi muhimu wanaotakiwa kuisaidia mahakama kupata ukweli wa tuhuma za mahalu. Suala hili halihusiani na Urais wake bali ufahamu wake katika tuhuma hizo kwa nafasi yake alipokuwa Rais.
     
  6. M

    Mkala New Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona yeye ajashitakiwa kwa kununua mladi wa Kiwila kwa Mil 70 badala ya makubaliano ya awali ya Mil 700 ingawa Mladi wenyewe ulikuwa unathamani ya Shiling Bilion 70!!!!!!!!!!!!! hapo ni changa la kope tuuuuuuuuuu
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni mradi si mladi..........
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkala hivi Ngelengele ipo Mologolo au Alusha?
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa mkapa na mahalu kama ukucha na kidole ..kama kweli mkapa anaenda kutoa ushahidi basi anamchomoa mahalu...maana kitu iko wazi kabisa JK wivu wake na visasi tu ndo vinampa kijiba cha roho .....
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaa nimecheka vibaya sana....daaaa umenikumbusha mbali sana...mologolo ??? Kahumba Night Park nakupenda kwa moyo wangu wote
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kama vp Prof azae naye tu,amuambie Mkapa we mbona una hii scandal,je uko teyari kuukosa mgodi huu?
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    PHP:
    Rais Mstaafu Benjamin Mkapa anatarajiwa kutinga  mahakamani Kisutukatika kesi inayomkabili Prof Mahalu juu ya manunuzi  wa nyumba akiwa balozi nchini ItaliaRais Mkapa atatua Kisutu kutoa  ushahidi katika kesi husika.
     
    Mtu wa muhimu kwenye hii kesi ni aliyekuwa waziri wa nje JK na katibu mkuu wake Philemon Luhanjo hao wengine ni kuongeza chumvi tu kwenye mboga ambayo hata jikoni haijaingia....................
     
  13. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,438
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Tayari na si Teyari
     
  14. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nimelisoma gazeti la mwanahalisi pg2,linasema kuwa Mkapa na Jk wamethibitisha kuwa Prof. Mahalu hakufanya ufisadi. Wametoa mifano ambapo jk kamtetea prof.mara kibao na hata pale bungeni alisema milion elfu mbili na miasaba zilizonunua jengo pale Roma uwazi ulitawala. Pia mkapa anadai kuwa hati ya jengo ambalo prof.mahalu alinunua ni ipo ubalozin na mlalamikaji wa kwanza CAG aliyeenda kuaudit jengo kashapewa kopi ya hati ya jengo. Jk kuongezea kwa mkapa kuwa wakati mahalu anaondoka Roma,rais wa Jamhuri ya pale ilimtunuku cheti cha uongozi uliotukuka. Mwanahalisi wanadah kuwa utetezi huu wja marais wetu unaweza kuonesha kuwa labda kesi hiyo dhidi ya balozi ilifunguliwa aidha kimakosa au kwa taarifa finyu. Wanajamii sasa nadhani michango yetu imepishana na gazeti lililoripoti. Nashauri tulisome vizuri gazeti lenyewe. Nawasilisha.
     
  15. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Thanks Mkuu kwa kuliona hili. Siwapendi watu wanaoharibu lugha yetu tamu ya kiswahili.
     
  16. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa! Mkuu umeliona eeh! Niliposoma post yake tu nikawa na mashaka kama ID yake ni Mkala au Mkara?!
     
  17. z

    zamlock JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    si wafungwe wote walisha nikinai sana hawa watu wa ccm
     
  18. B

    Bijou JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    bakita mko wapi lugha inaharibiwa?????? Siyo ajashtakiwa, bali hajashtakiwa
     
  19. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Come again
     
  20. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #20
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahah!..Imebdi Mkal(r)a atoke nduki na posti yake ya kwanza!..lol!
     
Loading...